สงสัยว่าทะเลเมืองไทยสามารถให้แฟนใส่ชุดบิกินี่จีสตริงไปเที่ยวได้ใหม

หัวข้อ: สงสัยว่าทะเลเมืองไทยสามารถให้แฟนใส่ชุดบิกินี่จีสตริงไปเที่ยวได้ใหม  (อ่าน 1139 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยว่าทะเลเมืองไทยสามารถให้แฟนใส่ชุดบิกินี่จีสตริงไปเที่ยวได้ใหม

Facebook Comments

ออนไลน์ pump1

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ได้ซิครับ...

แต่สาวไทยน่าจะไม่ค่อยกล้าใส่กันมากกว่า  ;D ;D

ออฟไลน์ ddd01

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

แต่สาวไทยน่าจะไม่ค่อยกล้าใส่กันมากกว่า  ;D ;D
พอดีถ้าหลังโรคระบาดหมดไป ถ้ามีโอกาสไปเที่ยวทะเลกับครอบครัวและพ่อแม่พี่น้อง จะให้แฟนใส่ชุดว่ายน้ำจีสตริง

ออฟไลน์ nebula

• *

จริงครับ ถ้าบิกินี่ธรรมดา คนกล้าใส่ขึ้นกว่าเมือก่อนมากครับ แต่จีสตริงน่าจะอีกสักพักครับคนถึงกล้าใส่มากกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ markvaio

• *

ใส่ได้ครับ จริง ๆๆ ถ้าสังเกตุเดียวนี้ก็เยอะนะครับ