รู้สึกผิด...แม่จะรู้สึกตัวหรือป่าวคับ

หัวข้อ: รู้สึกผิด...แม่จะรู้สึกตัวหรือป่าวคับ  (อ่าน 1070 ครั้ง)

ออฟไลน์ tadon1111

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมจะเล่ายอๆนะคับมีคืนหนึ่งผมจะเข้าห้องแม่ไปเอาโทรสัพปมเห็นแม่
นอนอยู่ตอนแรกผมก้อมัยได้คิดอะไรหรอกแต่ถาพที่เห้นตรงน่ามันทำให้ผม
คิดมัยดีขึ้นมาทันที่แม่นอนใส่ผ้าทุ้งโดยทีขาแม่แบ่ออกผมเดินไปเขย่าแม่แต่แม่มัยตื่น
ผมก้อเลยก้มมองใกล้ๆของแม่สวยมากมัยมีขนแม่น่าจะโกนออกผมก้อคิดในในว่าผิดเป้นผิด
แต่อีกทางก้อกลัวถ้าแม่ตื่นมาผมจะทำน่าอย่างไงดีสุดท้าย
ผมก้อเอาน่ามาใกล้ๆหีของแม่ลองใช่ลิ้นเลียแต่แม่ก้อมัยขยับตัวมัยมีท่าที่ว่าจะตื่น
ผมก้อยิ่งได้ใจเอาลิ่นแย่เข้าไปในหีจนผมได้ยินเสียงแม่ครางเบาๆผมตกใจมากคับ
ผมก้อเลยต้องหยุดพักนึ่งสุดท้ายผมก้อรวบรวมความกล้าเป้นไงเป้นกันผมลุกขึ้นมานัง
ตรงหว่างขาแม่เอาควยจอถู่ไปถู่มาสุุดท้ายผมอดใจมัยไหวปาปก้อกลัวแต่บอกตรงๆหีแม่สวย
มากแม่ผมอายุแค่35ผม17แม่ผมมีผมตั้งแต่อายุท่านยังน้อยพ่อผมก้อตาย10กว่าปีได้แล้วคับ
ผมก้อเอาควยจอหีแม่แล้วกดลงไปที่ละนิดบอกตรงๆฟิตมากขนาดน้ำแม่ออกผมกดจนมิดแล้วแช่
ทิ้งไว้สักพักสุดท้ายด้วยความฟิตแล้วความสวยของหีแม่ผมก้อกะเด้าได้มัยถึง10นาทีน้ำผมก้อแตก
ใส่ในรูแม่แต่ผมก้อมัยรู้ว่าแม่ตื่นมัยตื่นเพราะผมเอาผ้าห่มปิดตาแม่ไว้เสร็จแล้วผมก้อชักออกทันที่
ทำความสะอาดหีแม่ผมก้อนอนข้างแม่ผมก้อแกล้งหลับดูอาการแม่แต่แม่ก้อมัยตื่นในใจผมก้ิยังอยากมีอะไร
กับแม่อีกแต่แม่ดันพลิกตัวนอนหันตูมาหาผมผมก้อนึกพิเลนอยากลองตูดูบ้างผมก้อลุดไปยิบครีมทาตัวมาทาควย
ผมก้อเปิดผ้าทุ้งแม่ออกตูแม่ขาวมากผมเอาครีมทาควยผมเอามือไปแง่มตูแม่ให้ออกจากกันผมจับถูสักพักกดเขาไปเต็มที่จนแม่สะดุงผมรู้สึกว่าตูแมขมิบจนผมเิาใกล่เสร็จผมก้อดึงควยออกมากะว่าจะเสร็จข่างนอก
แต่อะไรมัยรู้ดลจิตดลใจผมผมลุกขึ้นเห้นแม่นอนอาปากอยู่ผมก้อเอาควยจอที่ปากตอนแรกก้อมัยเขา
ผมเลยเอามือบีบปากเบาๆแล้วก้อยัดเข้าไปจนมิดผมจัดหัวแม่กะเด้าจนในที่สุดผมก้อทนกับความสาวความสวยของแม่มัยไหวผมเสร็จในปากแม่ผมก้อค่อยๆชักออกมาโดยทีน้ำยังเต็มในปากแม่.ผมก้อเดินกับไปที่ห้องผม
นอนคิดทั้งคืนว่าแม่แกล้งหลับหรือหลับจริงพอตอนเช้าผมนั้งกินข้างกับแม่แม่ถามผมว่าเมือคืนมานอนกับแม่หรือ
ป่าว..ผมเรียบบอกว่ามัยทันที..จนทุวันนี้ผมก้อยังสังสัยอยู่..ลูกคนไหนเคยเลวแบบผมทำแบบผมมาแชร์ให้ฟังบ้างนะคับผมอยากรู้ว่าอม่แต่ละคนเหมือนกันมัย..เรื่ิองนี้มัยได้แต่งนะคับเรื่องจริงจากลูกเลวๆ

Facebook Comments