รู้สึกผิด...แม่จะรู้สึกตัวหรือป่าวคับ

หัวข้อ: รู้สึกผิด...แม่จะรู้สึกตัวหรือป่าวคับ  (อ่าน 2916 ครั้ง)

ออฟไลน์ tadon1111

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมจะเล่ายอๆนะคับมีคืนหนึ่งผมจะเข้าห้องแม่ไปเอาโทรสัพปมเห็นแม่
นอนอยู่ตอนแรกผมก้อมัยได้คิดอะไรหรอกแต่ถาพที่เห้นตรงน่ามันทำให้ผม
คิดมัยดีขึ้นมาทันที่แม่นอนใส่ผ้าทุ้งโดยทีขาแม่แบ่ออกผมเดินไปเขย่าแม่แต่แม่มัยตื่น
ผมก้อเลยก้มมองใกล้ๆของแม่สวยมากมัยมีขนแม่น่าจะโกนออกผมก้อคิดในในว่าผิดเป้นผิด
แต่อีกทางก้อกลัวถ้าแม่ตื่นมาผมจะทำน่าอย่างไงดีสุดท้าย
ผมก้อเอาน่ามาใกล้ๆหีของแม่ลองใช่ลิ้นเลียแต่แม่ก้อมัยขยับตัวมัยมีท่าที่ว่าจะตื่น
ผมก้อยิ่งได้ใจเอาลิ่นแย่เข้าไปในหีจนผมได้ยินเสียงแม่ครางเบาๆผมตกใจมากคับ
ผมก้อเลยต้องหยุดพักนึ่งสุดท้ายผมก้อรวบรวมความกล้าเป้นไงเป้นกันผมลุกขึ้นมานัง
ตรงหว่างขาแม่เอาควยจอถู่ไปถู่มาสุุดท้ายผมอดใจมัยไหวปาปก้อกลัวแต่บอกตรงๆหีแม่สวย
มากแม่ผมอายุแค่35ผม17แม่ผมมีผมตั้งแต่อายุท่านยังน้อยพ่อผมก้อตาย10กว่าปีได้แล้วคับ
ผมก้อเอาควยจอหีแม่แล้วกดลงไปที่ละนิดบอกตรงๆฟิตมากขนาดน้ำแม่ออกผมกดจนมิดแล้วแช่
ทิ้งไว้สักพักสุดท้ายด้วยความฟิตแล้วความสวยของหีแม่ผมก้อกะเด้าได้มัยถึง10นาทีน้ำผมก้อแตก
ใส่ในรูแม่แต่ผมก้อมัยรู้ว่าแม่ตื่นมัยตื่นเพราะผมเอาผ้าห่มปิดตาแม่ไว้เสร็จแล้วผมก้อชักออกทันที่
ทำความสะอาดหีแม่ผมก้อนอนข้างแม่ผมก้อแกล้งหลับดูอาการแม่แต่แม่ก้อมัยตื่นในใจผมก้ิยังอยากมีอะไร
กับแม่อีกแต่แม่ดันพลิกตัวนอนหันตูมาหาผมผมก้อนึกพิเลนอยากลองตูดูบ้างผมก้อลุดไปยิบครีมทาตัวมาทาควย
ผมก้อเปิดผ้าทุ้งแม่ออกตูแม่ขาวมากผมเอาครีมทาควยผมเอามือไปแง่มตูแม่ให้ออกจากกันผมจับถูสักพักกดเขาไปเต็มที่จนแม่สะดุงผมรู้สึกว่าตูแมขมิบจนผมเิาใกล่เสร็จผมก้อดึงควยออกมากะว่าจะเสร็จข่างนอก
แต่อะไรมัยรู้ดลจิตดลใจผมผมลุกขึ้นเห้นแม่นอนอาปากอยู่ผมก้อเอาควยจอที่ปากตอนแรกก้อมัยเขา
ผมเลยเอามือบีบปากเบาๆแล้วก้อยัดเข้าไปจนมิดผมจัดหัวแม่กะเด้าจนในที่สุดผมก้อทนกับความสาวความสวยของแม่มัยไหวผมเสร็จในปากแม่ผมก้อค่อยๆชักออกมาโดยทีน้ำยังเต็มในปากแม่.ผมก้อเดินกับไปที่ห้องผม
นอนคิดทั้งคืนว่าแม่แกล้งหลับหรือหลับจริงพอตอนเช้าผมนั้งกินข้างกับแม่แม่ถามผมว่าเมือคืนมานอนกับแม่หรือ
ป่าว..ผมเรียบบอกว่ามัยทันที..จนทุวันนี้ผมก้อยังสังสัยอยู่..ลูกคนไหนเคยเลวแบบผมทำแบบผมมาแชร์ให้ฟังบ้างนะคับผมอยากรู้ว่าอม่แต่ละคนเหมือนกันมัย..เรื่ิองนี้มัยได้แต่งนะคับเรื่องจริงจากลูกเลวๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Ryuzaki007

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รู้สึกผิด...แม่จะรู้สึกตัวหรือป่าวคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 08:57:58 pm »

วันนี้เหตุการณ์เมื่อเช้าเลยครับ แม่มาหาผมนอนค้าง 2-3 วัน พอมาถึงห้องผมแม่ก็จัดสัมภาระเรียบร้อย ก็ไปอาบน้ำ แม่ผมอาบก่อน ผมอาบทีหลัง เพราะผมเพิ่งเลิกงานมาผมอาบเสร็จ ออกมาแม่ก็หลับแล้วครับ สิ่งที่ไม่คาดคิดคือ ชุดนอนแม่เป็นชุดลูกไม้บางๆ มันขึ้นไปกองอยู่ที่กลางหลังทำให้เห็นก้นแม่ อารมณ์ผมก็บังเกิดสิครับ (นี่ไม่ใช่ครั้งแรก เพราะผมมีSexกับแม่ตั้งแต่วันลอยกระทงแล้วครับ)
ผมก็เอาควยไปถูที่หีแม่จากด้วนหลังถูจนหีแม่แฉะ ผมก็ค่อยไปเอาเข้าเพราะหีแม่ฟิตมาก เอาเข้าไปได้ ผมก็เด้าเบาๆ แรงขึ้นๆ ประมาณ 20 นาทีผมน้ำ้ำแตกคารูแม่เลยครับ แต่ผมไม่พอแค่นี้น่ะ ผมพักยก 10 นาที ก็ทำต่ออีกครึ่งชั่วโมงเสร็จรอบสอง ผมก็คาไวงั้น 20 นาที แล้วก็ทำต่ออีกชั่วโมงเสร็จรอบสาม คาไวแปปหนึ่งก็เอาออกแล้วทำความสะอาดให้แม่ เสร็จเรียบร้อย ผมก็นอนข้างแม่ ตื่นนอนตอนเย็นผมก็ลุกอาบน้ำแต่งตัวมาเข้างานกะดึก แม่ไม่ได้ถามอะไรน่าจะไม่รู้เรื่อง เพราะน่าเพลียมาก และผมก็ลักหลับแม่มาเรื่อยๆ ทุกครั้งที่มาหาครับ
แม่ผมทั้งขาวน่ารัก ใครจะอดใจไหว