จินตนาการว่า เพื่อนสาวออฟิศใส่แค่ชุดชั้นในมาทำงาน มีเซ็กส์ด้วยกัน ผมผิดปกติใหม

หัวข้อ: จินตนาการว่า เพื่อนสาวออฟิศใส่แค่ชุดชั้นในมาทำงาน มีเซ็กส์ด้วยกัน ผมผิดปกติใหม  (อ่าน 584 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเห็นสาวเพื่อร่วมงานใส่ชุดทำงานกระโปรงสั้น ๆ มาทำงาน มักจะเกิดอารมณ์นำไปนอนฝันจินตนาการอยู่บ่อย ๆ ในฝันว่าเธอใส่ชุดชั้นในสีอะไรมาทำงานแล้วมีเซ็กส์กันในที่ทำงาน แบบนี้ผมผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ pump1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่นะครับ....ก็ปกตินะการจินตนาการ ผมเองก็มีบ้าง