จินตนาการว่ามีอะไรกับแม่ ตอนช่วยตัวเอง ผิดไหม?

หัวข้อ: จินตนาการว่ามีอะไรกับแม่ ตอนช่วยตัวเอง ผิดไหม?  (อ่าน 1672 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apinan hotaka

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมรู้สึกมีอารมณ์กับแม่แท้ๆ ของตัวเองมานานแล้วไม่รู้เพราะอะไร แต่แม่เป็นผู้หญิงคนแรกเลย ที่ทำให้ผมเริ่ม รู้สึกมีอารมณ์ทางเพศด้วย ตั่งแต่อายุ 14-15
ผมก็เริ่มมองแม่ตัวเองแล้วมีอารมณ์ อยากเอาแม่ จนตอนนี้อายุ20ปี ก็เคยมีอะไรกับผู้หญิง มาหลายครั้งแล้ว แต่ก็ยังไม่เลิกรู้สึกมีอารมณ์กับแม่เลย
เวลาอยาก ผมก็จะจินตนาการ ว่ากำลังทำกับแม่ แล้วช่วยตัวเอง มันรู้สึกดีมากๆเลย แม่ผม ผิวขาว หุ่นดีน่ามอง แถมยังสาวยังสวยอยู่ แม่ดูแลตัวเองดีมาก ทำให้ผมอดที่จะแอบมอง เรือนร่างของแม่ไม่ได้ ผมจะมีอะกับแม่ในจินตนาการตลอด
แต่ยังไม่ได้คิดทำในชีวิตจริงนะครับ ผมก็ยังรักและเคารพแม่แบบลูกปกติ แต่มันก็หยุดที่จะคิดอะไรแบบนี้ไม่ได้ แม่เองก็ไม่ได้รู้ ว่าผมคิดอะไรแบบนี้กับแม่
แค่จินตนาการ ในโลกส่วนตัว มันผิดไหมครับ
หรือถ้าจะลองมีอะไรกับแม่จริงๆจะได้ไหม...
มันจะเป็นบาปรึเปล่าครับ ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 08:20:53 pm โดย Apinan hotaka »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Ausawin

• *

Re: จินตนาการว่ามีอะไรกับแม่ ตอนช่วยตัวเอง ผิดไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2021, 02:52:16 pm »

ก็เหมือนดูหนังโป๊แนวแม่ลูกแหละ แค่จินตนาการไม่เป็นไรหรอก มันเป็นรสนิยม คนชอบแบบนี้ยอะแยะ ในจินตนาการจะคิดอะไรก็ได้ หรือต่อให้เอากับแม่ในชีวิตจริงมันก็ไม่ผิด ถ้าสมยอมกันนะ

ออฟไลน์ Natthawit choti

• *

Re: จินตนาการว่ามีอะไรกับแม่ ตอนช่วยตัวเอง ผิดไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2021, 05:59:10 pm »

ถ้าถามคนที่รับไม่ได้หรือไม่ชอบ เค้าก็จะบอกว่าผิด แต่ส่วนตัวคิดว่าแค่จินตนาการเพื่อกระตุ้น คงไม่เป็นไรหรอก ผมเองก็ชอบอะไรแบบนั้น คิดอยากร่วมเพศกับแม่ตัวเอง แต่ในชีวิตจริงทำไม่ได้ไง ก็ต้องใช้จินตนาการแบบนี้แหละ เสร็จแล้วก็แล้วแค่นั้น

ออฟไลน์ Kritsana

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 06:59:44 am »

ถ้าแค่ในจินตนาการก็คงไม่มีปัญหาอะไรหรอก แต่ผมสงสัย คนที่อยากเอาแม่ตัวเองมันมีอยู่จริงๆหรอความรู้สึกมันเป็นยังไง ทำไมถึงได้อยากเอาแม่ไม่กลัวแม่จะผิดหวังในตัวเราหรอครับ ถ้าแม่รู้ขึ้นมาส่วนตัวลองคิดแล้ว เอารูที่ตัวเองคลานออกมา ทำไม่ลงครับ ถึงแม่จะสวยขนาดไหนก็เถอะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 07:02:29 am โดย Kritsana »

ออฟไลน์ Disapong

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 06:27:53 pm »

สงสารแม่คุณจัง ที่มีลูกแบบคุณ ถ้าเค้ารู้ว่าคุณคิดอะไรแบบนี้ คงเสียใจมาก อุตส่าห์ อุ้มท้องมาตั้ง9เดือน เฝ้ารอลูกรักลืมตาดูโลก หวังจะให้ลูกเป็นคนดี แต่คุณกลับคิดอะไรต่ำๆแบบนี้ รู้ถึงไหนอายถึงนั้น ผู้หญิงมีเยอะแยะแต่ดันอยากเอาแม่ตัวเองนั้นผู้มีพระคุณกับคุณนะ คนอื่นรู้คงด่าไอ้yesแม่ ยังกล้ามาตั้งกระทู้ถามอีก เฮ้อ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 06:34:36 pm โดย Disapong »

ออฟไลน์ Arisara

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 06:55:38 pm »

สงสารแม่คุณจัง ที่มีลูกแบบคุณ ถ้าเค้ารู้ว่าคุณคิดอะไรแบบนี้ คงเสียใจมาก อุตส่าห์ อุ้มท้องมาตั้ง9เดือน เฝ้ารอลูกรักลืมตาดูโลก หวังจะให้ลูกเป็นคนดี แต่คุณกลับคิดอะไรต่ำๆแบบนี้ รู้ถึงไหนอายถึงนั้น ผู้หญิงมีเยอะแยะแต่ดันอยากเอาแม่ตัวเองนั้นผู้มีพระคุณกับคุณนะ คนอื่นรู้คงด่าไอ้yesแม่ ยังกล้ามาตั้งกระทู้ถามอีก เฮ้อ..
เค้าถามก็ควรตอบเค้าดีๆค่ะ ไม่ควรมาใช้คำพูดคำจาแรงๆ อย่าไปเดือดร้อนแทนคนอื่นคะ อย่ามาตัดสินคนอื่นว่าไม่ดีเพียงเพราะตัวเองไม่ชอบ เค้าอยากเอาแม่เค้าค่ะ ไม่ใช่แม่คุณ เผลอๆแม่เค้าเองไม่ได้คิดมากแบบคุณด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ Arisara

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 07:13:40 pm »

ถ้าแค่ในจินตนาการก็คงไม่มีปัญหาอะไรหรอก แต่ผมสงสัย คนที่อยากเอาแม่ตัวเองมันมีอยู่จริงๆหรอความรู้สึกมันเป็นยังไง ทำไมถึงได้อยากเอาแม่ไม่กลัวแม่จะผิดหวังในตัวเราหรอครับ ถ้าแม่รู้ขึ้นมาส่วนตัวลองคิดแล้ว เอารูที่ตัวเองคลานออกมา ทำไม่ลงครับ ถึงแม่จะสวยขนาดไหนก็เถอะ
ส่วนตัวคิดว่าถ้าลูกจะอยากมีsexกับเรา
เราก็ไม่ได้รู้สึกเสียใจหรือผิดหวังอะไรในตัวลูกSexมันไม่เข้าใครออกใคร เราแยกsexออกจากเรื่องอื่น คิดแค่ว่าเป็นกิจกรรมสันทนาการอย่างหนึ่ง ถ้าต่างฝ่ายต่างพอใจและยินยอม มันก็สามารถทำได้

ออฟไลน์ Manop nsx

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 07:42:17 pm »

จากประสบการณส่วนตัวที่เคยมีอะไรกับแม่ แม่ผมก็มีความสุขดีไม่ได้มีปัญหาอะไร ตอนแรกก็ไม่ได้คิดจะเอาจแต่ครั้งแรกมันเกิดขึ้นเพราะอะไรๆมันเป็นใจหลายอย่าง มันรู้สึกดีกว่าทำกับผู้หญิงคนอื่นเยอะเลย เอากับใครก็ไม่เคยอารมณ์มาเต็มเท่าเอาแม่ แม่ก็รู้สึกแบบเดียวกับผมบางครั้งแม่ก็เป็นฝ่ายรุกใส่ผมด้วยซ้ำ เลยได้จัดกันประจำไม่เคยจะเบื่อ อย่าว่าแต่รูที่คลานออกมาเลย รูก้นแม่ผมก็เอามาแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 07:46:38 pm โดย Manop nsx »

ออฟไลน์ Ausawin

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 07:54:38 pm »

เคยนั่งกินเหล้ากับเพื่อนที่เป็นลูกครึ่ง กับเพื่อนๆฝรั่งของมันอีก2-3คน มันนั่งพูดขิงใส่กันว่าเคยได้เอาแม่ตัวเองแล้ว ต่างฝ่ายต่างบอกแม่ตัวเองสวยแม่ตัวเองเด็ดว่างั้น ไม่เห็นมันกลัวอายอะไรกันเลย แถมยังมาแนะนำให้ผมไปลองเอาแม่อีก 555+

ออฟไลน์ Manop nsx

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 08:17:21 pm »

แม่ของเจ้าของกระทู้อาจจะชอบก็ได้ เหมือนแม่ผมไม่ต้องสงสาร ผมมอบความสุขเรื่องบนเตียงให้แม่ เป็นการตอบแทนผู้มีพระคุณอย่างนึงด้วยซ้ำ แถมแม่ยังชอบให้ผมปล่อยในอีก เพราะแม่ฝังเข็มอยู่ท้องไม่ได้ ตอนเสร็จแม่จะพูด ขอบใจนะลูกตลอดเลยหละ

ออฟไลน์ Jinsupha

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 07:34:46 am »

แม่-ลูก ก็เป็นชายหญิงที่ธรรมชาติให้มาเป็นของคู่กัน ถ้าตกลงปลงใจที่จะมีsexกัน มันก็ไม่มีอะไรผิดถ้าแม่เล่นด้วยก็จัดไปเลยค่ะ เก็บความลับดีๆก็พอ

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 01:17:41 pm »

รสนิยมทางเพศจะผิดหรือไม่ผิด บาปหรือไม่บาปมันขึ้นอยู่กับว่ามีใครเดือดร้อนหรือไม่สบายใจหรือป่าว มีเมียหลายคน มีผัวหลายคน สวิงแลกคู่ถ้าทุกฝ่ายยินยอมพร้อมใจก็คือไม่บาป แต่ถ้ามีใครเดือดร้อนก็ถือบาปค่ะ

แต่เรื่องมีอารมณ์กับแม่อยากเอาแม่ ไม่สนับสนุนให้ทำค่ะ มันอาจจะเป็นแค่การอยากลองก็ได้ตอนทำแรกๆก็อาจจะเสียว แต่นานๆไปความรู้สึกก็อาจจะเป็นแค่ผู้หญิงคนนึงก็ได้ แต่มันจะติดตัวไปตลอดว่าเคยเอาแม่ตัวเอง

ออฟไลน์ Tom1234

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 11:48:48 pm »

ผมคนนึงทีเคยมีอะไรกับแม่ตอนแม่ป่วยผมคับตอนไปเฝ้าแม่ที่โรงบาลคับผมเช็ดตัวให้แม่ตอนแรก
ก้อมัยได้คิดอะไรคิดว่าจับและแค่ดูผมเฝ้าอยู่หลายคืนคืนแรกแค่จับแล้วลองใช้ลิ้นในใจก้อกลัว
แม่ตื่นสุดท้ายคืนที่ผมมีอะไรแม่ผมทนมัยไหวจิงๆคับปาปก้อกลัวแต่แม่ผมจิ๋มสวยมากผมอดใจมัยไหว.กลัวแม่เสียใจ..ตั้งแต่วันนั้นมาผมมี
ิอะไรกับแม่ตอนแม่หลับทุกคืนเพราะผมจะนอนกับแม่พ่อในห้องเดียวกัน..แบบนี่ผมเป็นคนเลวป่าวคับ..
มีอะไรหลายอย่างทีผมอยากระบายเรื่ิองชั่วๆของผม..เอาไว้วันหลังแล้วกันคับ