ชอบมีอารมณ์กับคนแก่ แปลกไหมคะ?

หัวข้อ: ชอบมีอารมณ์กับคนแก่ แปลกไหมคะ?  (อ่าน 1719 ครั้ง)

ออฟไลน์ Reko_rose

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบมีอารมณ์กับคนแก่ แปลกไหมคะ?
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2021, 07:05:44 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอแทนตัวเองว่าหนูนะคะ คือว่าหนูอายุ19ปี มีแฟนอยู่แล้ว แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน นานๆครั้งจะได้เจอ เลยไม่ค่อยได้มีอะไรกัน แต่หนูเป็นคนที่ค้อนข้างมีความต้องการสูง  ก็เลยต้องช่วยตัวเองบ่อยครั้ง ตอนช่วยตัวเองก็จะชอบดูหนังโป๊แนว ปู่แก่ๆกับหลานสาว แล้วก็จินตนาการว่าตัวเองกำลังทำแบบนั้นอยู่ แต่ยังไม่เคยคิดที่จะทำจริงๆนะคะ เวลาไปเจอคนแก่อายุประมาณ60 หนูก็จะรู้สึกมีอารมณ์ อยากมีเซ็กส์ขึ้นมาทันที  ต้องกลับมาช่วยตัวเองในห้องตลอด จะเป็นหนุ่มหล่องานดีขนาดไหน ก็ไม่เคยทำให้หนูเกิดอารมณ์ได้เท่าคนแก่เลยค่ะ หลังๆมาก็แทบไม่ค่อยมีอารมณ์กับแฟนด้วย ไม่รู้ทำไมมันแปลกรึเปล่าคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2021, 04:32:54 pm โดย Reko_rose »
Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

Re: ชอบมีอารมณ์กับคนแก่ แปลกไหมคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2021, 09:18:07 pm »

ว้า เสียดายจังเรายังไม่แก่  ;D

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ sam16

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ชอบมีอารมณ์กับคนแก่ แปลกไหมคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2021, 10:48:00 am »

ปกติครับ อย่างกิ๊กผมอายุ20ต้นๆยังเรียนมอ.อยู่ อายุห่างจากผมเกือบ40 ปี

เคยมีแฟนวัยเดียวกันแล้วไม่ค่อยถูกใจ แถมทำไม่เก่ง ผมมาเจอผมก็เลิกกับแฟนเลย

บอกว่าชอบคนแก่ เพราะพ่อแม่เลิกกัน แล้วอยู่กับแม่ เลยขาดพ่อ

แล้วก็ชอบที่ทำถูกใจกว่าแฟนหนุมอีก แล้วก็เป็นที่ปรึกษาดูแลเหมือนพ่อ

มีปัญหาก็ช่วยแก้ให้ได้ ครบมาจะ2ปีแล้ว เวลาคุยกันก็เรียกป๊า แต่เวลาเอากันเรียกผัว 555

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2021, 12:17:41 pm »

ไม่แปลกค่า แต่ลองแล้วอาจจะไม่เป็นแบบที่คิดไว้ก็ได้น้า แต่คนแก้บางคนก็เด็ดอยู่