ลูกชายขอมีSexด้วย

หัวข้อ: ลูกชายขอมีSexด้วย  (อ่าน 8090 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yupin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ลูกชายขอมีSexด้วย
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 02:21:58 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากสอบถามคนที่เป็นคุณแม่ค่ะ ถ้าลูกชายมาขอมีSexด้วยจะทำยังไงดีคะ เราเจอมากับตัวเองเลย เรามีลูกชายคนเดียวอายุ19ปี ปกติเค้าเป็นเด็กดี ขยันการเรียนดี
ไม่เคยทำอะไรให้แม่ผิดหวังเลย เรารักลูก ลูกอยากได้อะไรห็ให้ ตามใจเค้าตลอด แต่ล่าสุด เค้ามาขอมีSexกับเราที่เป็นแม่ผู้ให้กำเนิดเค้า เราไม่รู้ว่าทำไมอยู่ๆเค้าถึงคิดแบบนั้น แต่เราก็ไม่ได้รู้สึกโกรธอะไรลูก แต่ตกใจมากกว่า ที่เค้ามาขออะไรแบบนั้นกับจากแม่ของเค้า พอเราปฏิเสธไปแต่ก็ไม่ได้ดุ่หรือด่าอะไรลูก หลังจากนั้นเค้าหน้าซึมๆ ไม่ค่อยพูดค่อยจาไปหลายวัน จนรู้สึกผิดที่ทำให้เค้าเป็นแบบนั้น สงสารลูกมาก แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง
เรารู้สึกอึดอัดมาก เลยเอาไปปรึกษา เพื่อนสนิทที่เราเชื่อใจที่สุด ปกติเราคุยกันได้ทุกเรื่องจริงๆ ร่วมถึงเรื่องบนเตียง  เราก็เล่าให้นางฟังทั้งหมด เราจริงจังมาก แต่นางตัวดี กลับแนะนำ ให้เรายอมลูก ให้ลองมีSexกับลูกชายไปเลย
แล้วนางก็พูดติดตลกว่า ไหนๆเธอก็เหงา แถมลูกชายยังงานดีขนาดนั้น ถ้านางเป็นเรานางจะยอม นางบอกดีซะอีกจะได้ไม่ต้องไปหากินนอกบ้านกัน ทั้งแม่ทั้งลูก
ทำกันเสร็จ เวลาอื่นก็ให้ ทำตัวเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เป็นแม่ลูกกันปกติ เพราะยังไงลูกก็คิดแบบนั้นไปแล้ว เราก็บอกนางตรงๆว่า พอโดนลูกชายขอแบบนั้น ใจเราก็แอบคิด ที่จะยอมมีSexกับลูกนะ แต่ติดที่ กลัวความผิด กลัวรู้สึกผิด แล้วก็ยังมีความเป็น แม่ลูกที่ช่วยหักห้ามใจเราไว้อยู่
นางก็ยังบอกกลับมาอีกว่า ไม่มีอะไรผิด ไม่มีอะไรถูกหรอก มีแต่ทำหรือไม่ทำ
นางให้เรา มองSexเป็นกิจกรรม สร้างความสุขอย่างนึง แม่ลูกทำกันเอง ก็ไม่เห็นจะมีอะไรไม่ดี อย่างน้อยๆก็ไม่ได้ไปมั่ว ทำกับใครที่ไหน

เราตกใจกับลูกไม่พอ ยังมาตกใจกับคำแนะนำของเพื่อนอีก  มีแม่ๆคนไหนเคยเจออะไรแบบนี้ไหมคะ แม่กับลูกแท้ๆสามารถมีSexกันได้จริงๆหรอ ทำไมเพื่อนเราถึงแนะนำแบบนั้น ทำไมลูกชายถึงมีความคิด อยากสมสู่กับแม่ของตัวเอง แล้วเราควรจะทำยังไงดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2021, 07:00:11 am โดย Yupin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ ddd01

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ลูกชายขอมีSexด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 02:31:40 pm »

ไม่ได้ครับ ไม่ควรอย่างยิ่ง  ไม่รู้จะแนะนำยังไงเหมือนกัน ถ้าเป็นช่วงปกติ ถ้าเขาไม่มีแฟน ผมก็คงจะแนะนำให้คุณบอกเขาไปใช้บริการสาวขายบริการดีกว่า แต่ให้ใส่ถุงยางป้องกัน แต่ถ้าเขามีแฟน ก็ให้ลูกของคุณไปคุยกับแฟนละกัน แต่ให้มาเอากันที่บ้านคุณก็ได้จะได้เป็นส่วนตัว และปลอดภัยจากเชื้อโรค แต่ช่วงนี้โรคระบาด ไม่รู้จะแนะนำยังไง อยากให้ระวังการติดเชื้อโรคเอาไว้ก่อน ครับ

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2021, 01:13:39 am »

1. ลูกชายคุณอายุ 19 แล้ว ไม่มีแฟนเหรอครับ
2. คุณอยู่กับลูก 2 คนเหรอครับ ถึงเคยปรึกษาเพื่อนว่าเหงา

โดยส่วนตัวผมไม่เคยมีความคิดอยากลองมีอะไรกับคนในครอบครัว ถ้าถามความเห็นผม ผมไม่สนับสนุนนะ แต่โลกแห่งความเป็นจริงมันก็ไม่มีใครที่ทำอะไรถูกไปหมดทุกอย่าง ผมเห็นด้วยกับความเห็นข้างบน ถ้าลูกคุณมีแฟนก็ให้เค้าไปมีกับแฟนแต่ต้องกำชับให้เค้าป้องกัน ส่วนคุณ ถ้าเหงาและสามีไม่สนใจหรือไม่มีสามี ทางออกผมว่าก็มี 2 วิธี คือ หาหมอนวด อันนี้ปลอดภัยแต่เสียตังค์ หรือ หา fwb อันนี้ไม่เสียตังค์แต่คุณจะต้องเลือกให้ดี ถ้าคุณเลือกถูกคน คุณจะได้ทั้งเพื่อน sex และที่ปรึกษา ไปในคนคนเดียว แต่ถ้าเลือกผิด ได้คนไม่มีวุฒิภาวะทางความคิดและอารมณ์ ชีวิตคุณวุ่นวายแน่นอนครับ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ Arisara

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2021, 07:42:07 pm »

ในความคิดเรานะ เราว่าจริงๆแล้ว ถ้าแม่กับลูกจะมีเซ็กส์กัน มันก็ไม่ใช้เรื่องแย่อะไรมากมาย แค่สังคมภายนอกรู้ ก็จะรับกันไม่ค่อยได้  แต่มันก็ไม่ใช่เรื่องที่คนอื่น จะต้องรับรู้นิคะ สังคมเลือกมองที่ข้อเสียแต่เราเลือกมองที่ข้อดีค่ะ ยังไงมันก็เป็นเรื่องของคนสองคนอยู่ดี ส่วนตัวเราเอง เราก็ยอมให้ลูกได้นะ มันเป็นความสุขอย่างนึง ที่มอบให้กันผ่านเซ็กส์  ส่วนตัวเราให้เค้าได้ สุดท้ายก็อยู่ที่ตัวคุณเอง ชีวิตคุณตัดสินใจเองเลยค่ะ ถ้าเลือกที่จะทำก็คงต้องเก็บความลับกันให้ดีๆ ถ้ามีเซ็กส์กับลูกไปแล้ว ก็ต้องพยายามรักษาความสัมพนธุ์ แบบแม่ลูกไว้ให้ได้ เป็นแม่ลูกที่มีเซ็กส์กันได้ก็พอ อย่างที่เพื่อนคุณบอก นอกจากเรื่องบนเตียง ก็ทำตัวเป็นแม่ลูกปกติ ไม่ต้องคิดหรือพูดอะไรถึงเรื่องนี้กัน ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น อย่าให้ความสัมพันธุ์ มันเปลี่ยนไปเป็นเชิงชู้สาว เดี๋ยวปัญหาจะเกิด สู้ๆค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2021, 07:45:42 pm โดย Arisara »

ออฟไลน์ juthamas

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 06:49:52 am »

อย่าคิดมากไปเลยค่ะ เราเป็นคนนึงที่เคย มีอะไรกับลูกชายตัวเองมาแล้ว ทุกวันนี้ชิวิตกับความสัมพันธุ์แม่ลูกยังปกติดีค่ะ  ตั้งแต่เลิกกับสามี เราก็ไม่คิดจะมีสามีใหม่ แต่ก็ยังมีความต้องการเรื่องบนเตียง ก็มีลูกชายตัวเองนี่หละ ที่คอยเติมเต็มให้กัน ไม่ต้องออกไปหากินที่ไหนเลยค่ะ

ออฟไลน์ markvaio

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 02:54:12 pm »

ลองถามใจคุณก่อนครับว่าคุณโอเคไหม ไม่มีอะไรถูก ไม่มีอะไรผิดครับ ถ้าคุณพร้อมก็เอาครับ

ออนไลน์ monddd

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 02:59:32 pm »

ถามใจตัวเองดูครับ ถ้าพร้อมก็ลุยเลย :)

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 08:50:30 pm »

ถ้าตกลงปลงใจกันแล้วทั้งสองฝ่ายก็ลุยเลย แต่ป้องกันอย่างดีนะคะท้องมาจะยุ่งเอา
แต่ถ้าลูกอยากเอากับแม่เพราะแค่อยากมีเซ็กซ์หาผู้หญิงอื่นให้เขาดีกว่าคะ ถ้าทำแล้วรู้สึกไม่ดีขึ้นในใจมันจะติดตัวไปตลอดชีวิตอยากลืมก็ลืมไม่ได้คิดให้ดีก่อนค่ะ

ปล. เพื่อนบอกว่าลูกงานดีเพื่อนน่าจะอยากได้ ไม่ลองให้เพื่อนเอากับลูกชายไปเลย เผื่อลูกจะติดใจจะได้ไม่ขอเอากับแม่อีก

ออฟไลน์ Jinsupha

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2021, 09:05:30 pm »

วงการนี้เข้าแล้วออกยากนะคะบอกเลย
ได้ลองแล้วติดใจแน่ จะหยุดก็ยาก
เซกส์แบบนี้ มันเป็นรสชาติกาม ที่หาจากคนอื่น
ไม่ได้อะค่ะ มันส์นัวมาก อารมณ์เสียวมาสดมากฟินๆเลย มีเซ็กส์กับลูกได้ค่ะ แต่ยังไงก็ระวังเรื่องการตั้งท้องด้วย ป้องกันดีๆ เกิดท้องขึ้นมามาจะมีปัญหา เด็กที่เกิดจะไม่สมประกอบเอา
ถ้าทำหมันแล้วก็ไม่มีปัญหา ไม่ต้องใส่ถุงก็ได้

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 22

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 01:08:31 am »

กระทู้นี้คนสนับสนุนแปลกๆ อยู่นะ เหมือนจะเป็นแอคเคาต์ใหม่ทั้งนั้นเลย
เหมือนสมัครเพื่อมาตอบโพสต์นี้โดยเฉพาะ
ทิพย์รึป่าววว

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Ausawin

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 02:58:50 am »

เด็กผู้ชายเกือบทุกคน เมื่อถึงวัยอยากรู้อยากลองจะเริ่มจากสนใจแม่ตัวเอง ที่เป็นคนใกล้ตัวที่สุดกันทั้งนั้น ช่วงเวลานั้น แม่จะเป็นคนที่สเน่ดึงดูดเพศต่อลูก แต่ไม่ค่อยมีใครกล้าพูดหรอก ว่าเคยมีอารมณ์กับแม่ตัวเอง เพราะมันไม่ใช่เรื่องที่จะพูดกับใครได้  แต่ส่วนมากตอนอายุมากขึ้น ก็จะเลิกคิดเลิกมีอารมณ์กับแม่กันไปเอง แต่ในกรณีนี้ ลูกชายอายุ19ก็ถือว่าโตแล้ว ก็น่าจะเลยวัยอยากรู้อยากลองมาแล้ว ที่เค้าอยากมีเซ็กส์กับแม่ตัวเอง น่าจะเป็นเพราะรสนิยมแล้วหละ เค้าคงมีรสนิยมแบบนั้น
มันเป็นรสนิยมที่สังคมรับไม่ได้ แต่มีอยู่เยอะมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2021, 03:03:49 am โดย Ausawin »

ออฟไลน์ Ausawin

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 03:23:40 am »

ถ้าตกลงปลงใจกันแล้วทั้งสองฝ่ายก็ลุยเลย แต่ป้องกันอย่างดีนะคะท้องมาจะยุ่งเอา
แต่ถ้าลูกอยากเอากับแม่เพราะแค่อยากมีเซ็กซ์หาผู้หญิงอื่นให้เขาดีกว่าคะ ถ้าทำแล้วรู้สึกไม่ดีขึ้นในใจมันจะติดตัวไปตลอดชีวิตอยากลืมก็ลืมไม่ได้คิดให้ดีก่อนค่ะ

ปล. เพื่อนบอกว่าลูกงานดีเพื่อนน่าจะอยากได้ ไม่ลองให้เพื่อนเอากับลูกชายไปเลย เผื่อลูกจะติดใจจะได้ไม่ขอเอากับแม่อีก
ผมมองว่าที่เค้าอยากเอาแม่ตัวเอง มันเป็นรสนิยมของเค้ามากกว่า ผมว่าถ้าเค้าคงไม่เสี่ยง มาขอเอากับแม่ตัวเอง เพียงเพราะแค่อยากมีเซ็กส์หรอก ผมว่าเค้าคงหาผู้หญิงเองได้ หาสาวๆไปจัดได้ไม่ยาก แบบนี้เค้าน่าจะต้องการแม่ตัวเองจริงๆแหละ

ออฟไลน์ Natthawit choti

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 04:03:18 am »

เด็กผู้ชายเกือบทุกคน เมื่อถึงวัยอยากรู้อยากลองจะเริ่มจากสนใจแม่ตัวเอง ที่เป็นคนใกล้ตัวที่สุดกันทั้งนั้น ช่วงเวลานั้น แม่จะเป็นคนที่สเน่ดึงดูดเพศต่อลูก แต่ไม่ค่อยมีใครกล้าพูดหรอก ว่าเคยมีอารมณ์กับแม่ตัวเอง เพราะมันไม่ใช่เรื่องที่จะพูดกับใครได้  แต่ส่วนมากตอนอายุมากขึ้น ก็จะเลิกคิดเลิกมีอารมณ์กับแม่กันไปเอง แต่ในกรณีนี้ ลูกชายอายุ19ก็ถือว่าโตแล้ว ก็น่าจะเลยวัยอยากรู้อยากลองมาแล้ว ที่เค้าอยากมีเซ็กส์กับแม่ตัวเอง น่าจะเป็นเพราะรสนิยมแล้วหละ เค้าคงมีรสนิยมแบบนั้น
มันเป็นรสนิยมที่สังคมรับไม่ได้ แต่มีอยู่เยอะมาก
ผมก็เป็นคนนึงที่มีรสนิยมแบบนั้น แต่ยังไม่ถึงขั้นไปขอเอาแม่หรอก แม่เป็นผู้หญิงคนแรกเลย ที่ผมรู้สึกมีอารมณ์อยากร่วมเพศด้วย  ตอนช่วยตัวเอง จินตนาการว่ากำลังทำกับแม่มาตลอด ทุกวันนี้ตอนมีอะไรกับแฟน ก็ยังจินตนาการว่ากำลังทำกับแม่เลย ทำแบบนั้นน้องชายผมมันจะคึกดีมากครับ
ตอนไหนไม่แข็ง พอนึกถึงแม่จะแข็งทันที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2021, 06:23:07 am โดย Natthawit choti »

ออฟไลน์ pump1

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 09:04:46 am »

อย่าเลยครับ....อนาคตปัญหาอาจจะตามมา ( งง มากเลยอะ ว่าลูกชายทำไงถึงกล้ามาขอมีเซ็กส์กับแม่ มีเหตุอะไรรึเปล่า)

เคยเห็นแม่โป้ เปลือย หรือเหตอื่นๆ  ถ้าสงสารลูกชายก็ ก็ลองให้เพื่อนสนิทมีเซ็กส์แทนครับ...

แล้วคุณถ้าเหงา มีเซ็กส์กับผมก็ได้นะครับ o_o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2021, 09:12:07 am โดย pump1 »

ออนไลน์ Hot December

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 03:36:07 pm »

อย่าเลยครับ....อนาคตปัญหาอาจจะตามมา ( งง มากเลยอะ ว่าลูกชายทำไงถึงกล้ามาขอมีเซ็กส์กับแม่ มีเหตุอะไรรึเปล่า)

เคยเห็นแม่โป้ เปลือย หรือเหตอื่นๆ  ถ้าสงสารลูกชายก็ ก็ลองให้เพื่อนสนิทมีเซ็กส์แทนครับ...

แล้วคุณถ้าเหงา มีเซ็กส์กับผมก็ได้นะครับ o_o

ชอบประโยคสุดท้ายอ่ะ win-win-win ไปเลย

อิจฉาคุณ จขกท เลย :D