มีSexกันได้ แต่เป็นแฟนกันไม่ได้ ?

หัวข้อ: มีSexกันได้ แต่เป็นแฟนกันไม่ได้ ?  (อ่าน 2151 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wisanu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีSexกันได้ แต่เป็นแฟนกันไม่ได้ ?
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2021, 03:37:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีเพื่อนสาวคนสนิทคนนึง ตั้งแต่สมัยเรียน เธอเป็นที่สวยหน้าตาดีเลยหละ เราสนิทกันมากๆ แบบคุยกันได้ทุกเรื่อง มีอะไรเราจะช่วยเหลือ พึ้งพาอาศัยกันตลอด แม้กระทั้งเรื่องSexเราก็เป็นคู่ขากัน ถ้ามีฝ่ายใดต้องการ เราก็จะสน่องให้กันตลอด แต่ก็ยังเป็นแค่เพื่อนกันปกติ จนวันนึงผมเริ่มรู้สึกดีกับเธอแบบไม่ใช่เพื่อน ผมเริ่มคิดกับเธอมากกว่าเพื่อน
เลยขอคบเป็นแฟนกับเธอ แต่เธอก็ปฏิเสธผม
เธอบอก คิดกับผมได้แค่เพื่อนจริงๆ อีกอย่างเธอก็มีแฟนอยู่แล้ว  เธอบอกว่า ถ้าผมอยากมีSexกับเธอเธอให้ผมได้ตลอดนะ เป็นแฟนให้ไม่ได้ หลังจากนั้นผมก็ยอมตัดใจ เลิกคิดที่อยากจะเอาเธอมาเป็นแฟน  แต่เราก็ยังใช้ชีวิตเหมือนปกติเหมือนเดิม เธอก็ยังหาโอกาสแอบแฟน มาเล่นSexกับผม เป็นประจำ ผมเคยถามเธอ ว่าเธอคิดอะไรกับผมกันแน่ แล้วไม่กลัวแฟนจับได้ ไม่กลัวแฟนเสียใจหรอ

เธอก็ตอบว่า: ผมก็เป็นเพื่อนสนิทที่ดีของเธอ เป็นคนที่เธอเชื่อใจ เธอรู้สึกสบายใจเวลาอยู่กับผม ผมเองก็ดีกับเธอมาตลอด เธอจะยอมให้ผมมีอะไรด้วย ก็ไม่เห็นจะเป็นอะไร  ส่วนเรื่องแฟนเธอ เธอบอกว่า ก็ไม่เคยอยากให้แฟนเสียใจ เธอรักเเฟนมากนะ แต่จริงๆแล้ว มันไม่มีอะไรสำคัญ เท่ากับความต้องการของตัวเองหรอก ถ้าผมไม่พูด เธอไม่พูด ก็ไม่มีใครรู้หรอก แค่ไม่ให้เค้ารู้ เค้าก็จะไม่เสียใจแล้ว

ผมนี่อึ้งกับคำตอบของเธอเลย ไม่คิดว่าคนที่หน้าตาดี การเรียนดี นิสัยน่ารักๆแบบเธอ จะมีด้านมืดแบบนี้ เราอยู่กันแบบนี้จนเรียนจบ เธอก็ยังคบกับแฟนคนเดิม จนแต่งงานหลังจากเรียนจบได้2ปี ผมเองก็ไปงานแต่งเธอด้วย จากนั้นเราก็เริ่มห่างๆกันไป ไม่ได้ติดต่อกันเลยเป็นปี จนบังเอิญเจอกันที่ห้าง ก็เลยไปนั่งกินข้าวกัน ก็พูดคุยถามถามสารทุกข์สุขดิบกันปกติ

เธอบอก เธอกับสามีวางแผนจะมีลูกกันแล้ว แล้วเธอก็ถามผมแบบขำๆว่า สนใจจะช่วยทำลูกไหม สุดท้ายวันนั้นเราก็จบด้วยการไป มีsexกันที่โรงแรมก่อนแยกย้าย หลังจากนั้นเราก็เริ่มกลับมาติดต่อกันบ่อย แล้วก็นัดเจอไปจัดนัดกระชับมิตรกันเรื่อยๆ อยู่ๆผมรู้สึกไม่ค่อยดีเลยที่ทำแบบนั้น กับเธอทั้งๆที่เธอแต่งงานไปแล้ว แต่ก็ห้ามความต้องการของกันไม่ได้ แถมเธอยังชอบให้ผมหลั่งใน จังหวะนั้นมีหรอที่ผมจะไม่ทำ
เธอบอกมีแค่ผม กับสามีเธอที่ได้ทำแบบนี้ ถ้าไม่ใช่ผม เธอก็ไม่ยอมให้ทำอะไรแบบนี้หรอก สรุปแล้วเธอคิดอะไรกับผมกันแน่ ถ้าเธอท้องลูกของผมจะทำยังไงดี ผมควรจะหยุด หรือปล่อยไปตามเรื่อง แล้วจะหักห้ามใจตัวเองยังไง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2021, 06:56:13 am โดย Wisanu »
Facebook Comments

ออฟไลน์ makvaio

• *

Re: มีSexกันได้ แต่เป็นแฟนกันไม่ได้ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2021, 10:20:23 pm »

เมื่อก่อนผมก็เคยหลงแม่ม่ายคนนึง รักมากหลงมาก อยู่กินเอากันทุกวันเป็นผัวเมียกันเลยแหละครับ แต่ผมเหมือนรู้สึกแค่ว่าเธอเหงา เหมือนเธอไม่ได้รัก ผมช้ำอกช้ำใจทุกวัน จนวันนึงมานั่งคิดได่ว่า เอาเราก็ได้เอา แล้วเราจะไปอะไรกับเขาเยอะแยะ หลังจากนั้นมา ผมก็เลยเปลี่ยนความคิดว่า ไม่ต้องไปสนอะไรหรอก เขาให้เอาก็เอา มีไว้ให้เอาก็ดีแล้ว หลังจากวันนั้นมาก็ใช้ชีวิตเหมือนทุกวัน แต่ทำใจได้และก็ได้เอาทุกวัน พอวันนึงต้องจากกันไป ก็ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ ผมว่าบางทีอย่าไปคิดมากครับ ผู้หญิงบางทีก็เข้าใจยาก หาคำตอบไปก็ไม่ได้คำตอบหรอกครับ ถึงได้ก็อาจจะเป็นคำตอบที่ไม่ค่อยถูกใจเรา เอาเป็นว่า ถ้าวันนี้ยังมีวาสนาต่อกันอยู่ก็ทำมันให้เต็มที่ครับ มีให้เอาก็เอา อย่าไปคิดอะไรเยอะครับ นอกจากคุณจะอยากได้เธอเป็นแม่ของลูกคุณจริง ๆ วันนั้นค่อยว่ากันใหม่ครับ ถ้าเธอให้คุณเอาให้คุณช่วยทำลูก ก็แปลว่าเธอก็เพื่อใจไว้แล้วว่าวันนึงลูกในท้องก็อาจจะเป็นของคุณ แล้ว ???? คุณละครับถ้าเธอท้องขึ้นมา คุณจะรับรึป่าวนั้นแหละสำคัญ

ออฟไลน์ yzaroons

• *

Re: มีSexกันได้ แต่เป็นแฟนกันไม่ได้ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 01:01:13 pm »

เล่าตอนเธออยุ่กับแฟนให้ฟังหน่อยคับ

ออฟไลน์ ddd01

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 02:20:54 pm »

ผมมีเพื่อนสาวคนสนิทคนนึง ตั้งแต่สมัยเรียน เธอเป็นที่สวยหน้าตาดีเลยหละ เราสนิทกันมากๆ แบบคุยกันได้ทุกเรื่อง มีอะไรเราจะช่วยเหลือ พึ้งพาอาศัยกันตลอด แม้กระทั้งเรื่องSexเราก็เป็นคู่ขากัน ถ้ามีฝ่ายใดต้องการ เราก็จะสน่องให้กันตลอด แต่ก็ยังเป็นแค่เพื่อนกันปกติ จนวันนึงผมเริ่มรู้สึกดีกับเธอแบบไม่ใช่เพื่อน ผมเริ่มคิดกับเธอมากกว่าเพื่อน
เลยขอคบเป็นแฟนกับเธอ แต่เธอก็ปฏิเสธผม
เธอบอก คิดกับผมได้แค่เพื่อนจริงๆ อีกอย่างเธอก็มีแฟนอยู่แล้ว  เธอบอกว่า ถ้าผมอยากมีSexกับเธอเธอให้ผมได้ตลอดนะ เป็นแฟนให้ไม่ได้ หลังจากนั้นผมก็ยอมตัดใจ เลิกคิดที่อยากจะเอาเธอมาเป็นแฟน  แต่เราก็ยังใช้ชีวิตเหมือนปกติเหมือนเดิม เธอก็ยังหาโอกาสแอบแฟน มาเล่นSexกับผม เป็นประจำ ผมเคยถามเธอ ว่าเธอคิดอะไรกับผมกันแน่ แล้วไม่กลัวแฟนจับได้ ไม่กลัวแฟนเสียใจหรอ

เธอก็ตอบว่า: ผมก็เป็นเพื่อนสนิทที่ดีของเธอ เป็นคนที่เธอเชื่อใจ เธอรู้สึกสบายใจเวลาอยู่กับผม ผมเองก็ดีกับเธอมาตลอด เธอจะยอมให้ผมมีอะไรด้วย ก็ไม่เห็นจะเป็นอะไร  ส่วนเรื่องแฟนเธอ เธอบอกว่า ก็ไม่เคยอยากให้แฟนเสียใจ เธอรักเเฟนมากนะ แต่จริงๆแล้ว มันไม่มีอะไรสำคัญ เท่ากับความต้องการของตัวเองหรอก ถ้าผมไม่พูด เธอไม่พูด ก็ไม่มีใครรู้หรอก แค่ไม่ให้เค้ารู้ เค้าก็จะไม่เสียใจแล้ว

ผมนี่อึ้งกับคำตอบของเธอเลย ไม่คิดว่าคนที่หน้าตาดี การเรียนดี นิสัยน่ารักๆแบบเธอ จะมีด้านมืดแบบนี้ เราอยู่กันแบบนี้จนเรียนจบ เธอก็ยังคบกับแฟนคนเดิม จนแต่งงานหลังจากเรียนจบได้2ปี ผมเองก็ไปงานแต่งเธอด้วย จากนั้นเราก็เริ่มห่างๆกันไป ไม่ได้ติดต่อกันเลยเป็นปี จนบังเอิญเจอกันที่ห้าง ก็เลยไปนั่งกินข้าวกัน ก็พูดคุยถามถามสารทุกข์สุขดิบกันปกติ

เธอบอก เธอกับสามีวางแผนจะมีลูกกันแล้ว แล้วเธอก็ถามผมแบบขำๆว่า สนใจจะช่วยทำลูกไหม สุดท้ายวันนั้นเราก็จบด้วยการไป มีsexกันที่โรงแรมก่อนแยกย้าย หลังจากนั้นเราก็เริ่มกลับมาติดต่อกันบ่อย แล้วก็นัดเจอไปจัดนัดกระชับมิตรกันเรื่อยๆ อยู่ๆผมรู้สึกไม่ค่อยดีเลยที่ทำแบบนั้น กับเธอทั้งๆที่เธอแต่งงานไปแล้ว แต่ก็ห้ามความต้องการของกันไม่ได้ แถมเธอยังชอบให้ผมหลั่งใน จังหวะนั้นมีหรอที่ผมจะไม่ทำ
เธอบอกมีแค่ผม กับสามีเธอที่ได้ทำแบบนี้ ถ้าไม่ใช่ผม เธอก็ไม่ยอมให้ทำอะไรแบบนี้หรอก สรุปแล้วเธอคิดอะไรกับผมกันแน่ ถ้าเธอท้องลูกของผมจะทำยังไงดี ผมควรจะหยุด หรือปล่อยไปตามเรื่อง แล้วจะหักห้ามใจตัวเองยังไง
      มองในมุมกลับกัน สมมุติ ว่าผมเป็นสามีของสาวคนนี้ แล้ว สาวคนนี้ไปมี sex กับคุณ แล้วเธอดันท้องกับคุณ และผมเกิดรู้เรื่องขึ้นมา ผมคงจะเสียใจมากน่าดู คำแนะนำตามความคิดของผมนะ
    1. ถ้ามี sex กับสาวคนนี้แล้ว ไม่มีลูกก็แล้วไป คุณก็ถอยห่างจากเธอออกมาซะ อย่าติดต่อเธออีก เธอโทรมาก็อย่ารับ แวะมาหาคุณก็ต้องพยายามหลบหน้าหรือบอกปฏิเสธดีกว่าครับ บอกไปเลยว่าคุณมีแฟนใหม่แล้ว ย่ามายุ่งกับคุณ ยอมเจ็บหนักแต่ตัดปัญหาดีกว่า เป็นผู้ชายอย่างเรา หาสาว ๆ โสด คนใหม่ได้อยู่แล้วทั่วโลกมีเยอะแยะ เจ็บไม่ถึงตายหรอกครับ เพราะผมก็เคยประสบมา แต่ผมเอาลูกมาเลี้ยงปล่อยผู้หญิงไป
    2. ถ้ามีลูกนั่นแหล่ะจะเป็นปัญหาใหญ่ ถ้า สาวเลิกกะแฟนแล้วมาอยู่กับคุณก็คงจะดีกับคุณ แต่ถ้าสาวไม่เลิก แล้วแฟนเขารู้ว่าเป็นลูกของคุณ ทั้งคุณและสาวจะซวย ถ้าฝ่ายสามีของเขาแจ้งความว่าคุณไปเป็นชู้เมียเขา ยกเว้นแต่สามีของสาวคนนั้นจะยอมรับว่าเป็นลูกของเขา คุณก็รอด
    3. หรือสามีของสาวคนนั้นเป็นหมัน เธอจึงมาพูดกับคุณว่าให้ผลิตลูกให้
    เอาเป็นว่า สรุป ภาวนะอย่าให้ผู้หญิงท้องละกัน ถ้าไม่ท้องคุณก็รีบหนีเลย คิดดูละกันว่าสาวคนนี้มีสามียังแอบมามีเซ็กส์กับคุณโดยที่สามีไม่รู้ ถ้าเกิดเธอเลิกกับสามีแล้ว มาอยู่กับคุณ คุณคิดว่าเธอจะไม่แอบไปมีsexกับคนอื่นอีกเหรอ ในเมื่อมันติดเป็นนิสัยซะแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2021, 02:24:51 pm โดย ddd01 »

ออฟไลน์ Natthawit choti

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2021, 03:35:58 am »

เป็นผมคงไม่มาคิดมากอะไรแบบนี้ กำไรล้วนๆ