ผมอยากให้แฟนไปทำงานเต้นในบาร์อะโกโก้โชว์โป้เปลือย ขายบริการ ผิดปกติใหม

หัวข้อ: ผมอยากให้แฟนไปทำงานเต้นในบาร์อะโกโก้โชว์โป้เปลือย ขายบริการ ผิดปกติใหม  (อ่าน 1217 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อเกิดโรคระบาด ผมให้แฟนลาออกจากสาวออฟิศ มาอยู่บ้าน ถ้าสักวันโรคระบาดหมดไป อยากจะให้เธอสมัครไปทำงานเต้นในบาร์อะโกโก้ ทางด้านครอบครัวของผมและของแฟนก็ไม่มีปัญหา บอกว่าถ้าผมรับได้ชอบก็โอเคครับ โดยปัจจุบันนี้ถ้าอยู่ในบ้านกับครอบครัวแฟนของผมจะใส่แค่ชุดชั้นในตัวบาง ๆ เมื่อวานนี้ก็เป็นครั้งแรกที่แฟนของผมเปลือยล่อนจ้อนโชว์นมโชว์หีขนดกดำให้คนในครอบครัวทุกคนเห็น และต่อไปก็จะเปลือยล่อนจ้อนแบบนี้ไปเรื่อย ๆ เพื่อให้เธอรู้สึกชินไม่เขินอาย ดังนั้นถ้าเป็นคนอื่นคงจะหวง แต่ผมอยากให้แฟนไปทำงานเต้นในบาร์อะโกโก้โชว์โป้เปลือย และยอมให้เธอขายบริการได้ถ้าเธอต้องการ ผมชอบให้แฟนร่าน เซ็กส์จัด ผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments