ไม่น่ายอมให้แฟนได้ลองของใหญ่เลย หลวมหมดแล้ว

หัวข้อ: ไม่น่ายอมให้แฟนได้ลองของใหญ่เลย หลวมหมดแล้ว  (อ่าน 3546 ครั้ง)

ออนไลน์ Cuck1234

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนมีกิ๊กที่ตรงนั้นใหญ่มาก เธอบอกว่า รอบวง ประมาณ 7 นิ้ว มือกำไม่รอบเลย ที่ผ่านมา เธอมีอะไรกับกิ๊กคนนี้ อาทิตย์ละ 2-3 ครั้ง ต่อเนื่องมา 10 เดือนแล้ว ปัญหา คือ ตอนนี้ เธอกลับมาอยู่กับผม เวลามีอะไรกันเธอไม่ถึงกับผมครับ ต้องทำอย่างไรดีครับ ของผมก็เล็กกว่ากิ๊กเธอพอสมควรด้วย รอบวงไม่ถึง 5 นิ้วเลย ไม่น่าปล่อยให้เธอได้ลองของใหญ่เลย หลวมหมดแล้ว

Facebook Comments

ออฟไลน์ Bababa

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ไม่น่ายอมให้แฟนได้ลองของใหญ่เลย หลวมหมดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2021, 08:52:27 pm »

คล้ายๆกับแฟนผมครับ นางมาขออยากลองกับคนอื่น ผมก็ทำใจ ก็ใจดีตัดสินใจให้แฟนไปลอง รอบสองนางอยากลองสวิงมาขอผมก็ทำใจอยู่นานว่าจะอนุญาติไหมพออนุญาติ หลังๆมามีอะไรกับแฟน ก็หลวมครับ ก็คงเป็นเรื่องปกติถ้า โดนใหญ่ๆมา แล้วไม่ได้พัก แต่ก็สนุกได้ฟิลไปอีกแบบ ผมเสร็จยากขึ้น ทำได้นานขึ้น