ความแตกต่างระหว่างแฟน กับคนคุย

หัวข้อ: ความแตกต่างระหว่างแฟน กับคนคุย  (อ่าน 1029 ครั้ง)

JetXD และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ BRBB

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

ความแตกต่างระหว่างแฟน กับคนคุย
« เมื่อ: เมษายน 05, 2021, 09:02:30 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนผมเอง คบกับผมมาได้ครึ่งปี มีอะไรด้วยกันบ่อยบ้าง บางครั้ง ผมรู้สึกว่าของแฟนหลวม มาก  แต่กับคนคุย ผ่านการมีลูกแล้ว1คน คลอดแบบธรรมชาติ ไม่ได้ทำรีแพร และก็ผ่านการมีแฟนมาหลายคน  แต่กลับฟิต ตอดรัดของผม แบบรู้สึกแตกต่างชัดเจน จึงสงสัยว่าทำไมแฟนผม ถึงหลวมมาก แล้วเกิดจากอะไรครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *

Re: ความแตกต่างระหว่างแฟน กับคนคุย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2021, 10:16:09 pm »

ที่หลวม อาจจะมีอะไรกันบ่อยหรือเปล่าครับ

• **

Re: ความแตกต่างระหว่างแฟน กับคนคุย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2021, 11:01:29 pm »

หลวมตั้งแต่ครั้งแรกแล้วครับที่คบกับแฟน ขนาดคนคุยมีลูกแล้ว ก่อนหน้านี้ก็พึ่งเลิกพึ่งผ่านมา แต่คนคุยแน่นกว่าเยอะเลย

ออฟไลน์ SnowQueen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2021, 11:35:59 am »

จิมิของใครก็ต้องถามคนนั้นสิคะ​  มาถามคนอื่นที่เกิดมาไม่เห็นเห็นเลยซักแว๊ป​ แล้วจะไปรู้ได้ไงล่ะ​  ที่ตอบได้ก็แค่คาดเดา​

แต่เราว่า​ คำถามนี้น่าจะเหมือนกับ​  แฟนผมก็ผู้หญิงเหมือนกันแต่ทำไมผมสั้นกว่าคนข้างบ้านล่ะครับ​ ทำไมผิวคนนั้นไม่ขาวเท่าคนนี้​ ทำไมคนนี้เรียนเก่งกว่าคนนั้น​ ทำไมคนนั้นสวยกว่าคนนี้​

ถึงกับมีคนคุยที่จิมิฟิตกว่าแบบนี้้​แล้​ว​ นี่คุณไม่รู้จริงๆเหรอคะ​

• **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2021, 05:39:16 pm »

ผมก็ไม่รู้ครับ ก็ถึงมาถาม ถ้ารู้ผมก็ไม่ถามครับ  :D

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 08, 2021, 05:14:09 pm »

อาจจะเป็นที่ว่าคนที่มีลูกมาแล้วเขามีการฝึกขมิบช่องคลอดอยู่เรื่อยๆเลยทำให้ไม่หย่อนยานก็เป็นได้ค่ะ บางคนขมิบจนเป็นนิสัยช่องคลอดยังรัดฟิตเหมือนสาวๆก็มีค่ะ

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 08, 2021, 05:34:08 pm »

อาจจะเป็นไปได้ แต่กับ สวนทางกับคนที่ยังไม่มีลูกเฉยเลย นี่ขนาดมีลูก แล้วก็ผ่านผช มาเยอะจากที่ถาม ยังฟิตกว่าแฟนผมเยอะเลย

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 10:56:48 pm »

จิมิของใครก็ต้องถามคนนั้นสิคะ​  มาถามคนอื่นที่เกิดมาไม่เห็นเห็นเลยซักแว๊ป​ แล้วจะไปรู้ได้ไงล่ะ​  ที่ตอบได้ก็แค่คาดเดา​

แต่เราว่า​ คำถามนี้น่าจะเหมือนกับ​  แฟนผมก็ผู้หญิงเหมือนกันแต่ทำไมผมสั้นกว่าคนข้างบ้านล่ะครับ​ ทำไมผิวคนนั้นไม่ขาวเท่าคนนี้​ ทำไมคนนี้เรียนเก่งกว่าคนนั้น​ ทำไมคนนั้นสวยกว่าคนนี้​

ถึงกับมีคนคุยที่จิมิฟิตกว่าแบบนี้้​แล้​ว​ นี่คุณไม่รู้จริงๆเหรอคะ​

55555  ;)

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 11:00:19 pm »

สรีระคนทั้งภายในภายนอกทั้งหญิงและชาย มันไม่เหมือนกันนะ  ไม่นับที่ผ่านศึก ฝึก หรือไปโมฯมา