เรื่องเล่าการมีเซ็กส์กับเจ้านายของแฟนเก่า

หัวข้อ: เรื่องเล่าการมีเซ็กส์กับเจ้านายของแฟนเก่า  (อ่าน 597 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เนื่องจาก ถึงช่วงเวลาใกล้จะถึงฤดูการเที่ยวทะเลแล้ว พอดีว่าผมนึกได้ จึงอยากจะขอเล่าเรื่องการมีเซ็กส์กับเจ้านายของแฟนเก่า ซึ่งเธอเคยเล่าอย่างละเอียดไว้  เรื่องมีอยู่ว่า ตามปกติแฟนเก่าของผมเธอจะใส่ชุดสูทกระโปรงสั้น ซึ่งเป็นชุดปกติในการทำงานของสาวออฟิศในหลาย ๆ แห่ง แต่เธอก็ใส่สั้นมากคือกระโปรงยาวพอดีเลยก้นของเธอมานิดหน่อย ประมาณว่าโชว์ขาอ่อน และในช่วงเดือนนี้ซึ่งเป็นหน้าร้อน หลังเลิกงานเจ้านายจึงมาเกลี่ยกล่อมชวนเธอไปเที่ยวทะเล โดยจะซื้อชุดว่ายน้ำบิกินี่ทูพีชให้ ก่อนออกเดินทางแฟนเก่าของผมก็มีเซ็กส์กับเจ้านายในห้องทำงาน 1 รอบ จากนั้นเธอจึงเปลี่ยนชุดเป็นชุดว่ายน้ำบิกินีพร้อมกับใส่เสื้อคลุมสีขาว ๆ เดินขึ้นรถตู้ของเจ้านาย เธอโทร.บอกผมซึ่งผมก็เปิดกว่างเรื่องเซ็กส์อยู่แล้วจึงอนุญาตไป ส่วนชุดทำงานของเธอนั้น เธออ้างว่าเจ้านายตัดขาดและโยนมันทิ้งลงถังขยะไปแล้ว เพราะเจ้านายเกลี่ยกล่อมเธอว่า ชอบเห็นเธอใส่ชุดเซ็กส์ซี่แบบนี้ทำงานทุกวันตลอดทั้งวัน ซึ่งตอนแรกเธอก็รู้สึกเขินอาย ส่วนเจ้านายของเธอก็ใส่กางเกงว่ายน้ำ เช่นกัน ระหว่างนั่งในรถตู้ มีการปิดผ้าม่านในรถทั้งหมด แล้วทั้งคู่ก็กอดจูบล้วงของลับกันไป พอไปถึงชายทะเลก็พากับเข้าพักบังกะโล เจ้านายก็โทรชวนเพื่อนชายของเขามาอีกสี่คน ซึ่งแฟนเก่าของผมก็ยินยอมมีความสุขในการนอนถ่างขามีเซ็กส์หมู่และเป็นเซ็กศ์หมู่ครั้งแรกในชีวิต หลังจากเสร็จกามกิจ เช้าวันต่อมาเจ้านายของเธอก็พาเธอในสภาพที่ใส่แค่ชุดว่ายน้ำบิกินี่แบบเกาะอกสีขาว และก็ใส่เสื้อคลุมลูกไม้บาง ๆ สีขาวเช่นกัน แล้วขึ้นรถตู้กลับมาส่งที่บ้านของผม  หลังจากนั้น เธอก็ไปทำแบบนี้กับเจ้านายบ่อย ๆ แต่เธอไม่ใส่เสื้อคลุมปกปิดชุดว่ายน้ำอีกแล้ว และแฟนเก่าของผมก็ติดใจเซ็กส์และโชว์โป้เปลือย จนถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว จึงขอเลิกคบกับผม จากแฟนลงมาเป็นแค่คู่นอนแทน ผมก็โอเค ตอนนี้เธอก็มีความสุขมาที่ได้ทำงาน

Facebook Comments