ไม่เสร็จจากการสอดใส่

หัวข้อ: ไม่เสร็จจากการสอดใส่  (อ่าน 836 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pikachu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ไม่เสร็จจากการสอดใส่
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2021, 01:55:01 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีผู้หญิงคนไหนไม่เสร็จจากการสอดใส่บ้างไหมครับ แบบใส่ไปแล้วไม่เสียวหรือเสียวแค่นิดๆหน่อยไม่ถึงกับทำให้เสร็จ

พอดีวันเสาร์ที่ผ่านมามีโอกาสแลกคู่สวิงกันกับเพื่อน แล้วตอนสอดใส่คือแฟนเพื่อนเค้าเสียวแค่นิดๆหน่อยๆ เหมือนไม่ค่อยรู้สึกอะไรเท่าไร ก็แน่นคับรูปกติดีไม่ได้หลวมอะไร ก่อนสอดใส่ก็เล้าโลมกันอยู่จนเปียก ช่วงสอดใส่ก็ราว15-20นาทีได้กว่าผมสะเสร็จ พอผมเสร็จต้องมาเบิร์นให้ต่อเน้นๆตรงเม็ดคริตอลิสเค้าถึงจะเสร็จ

ถ้าเพื่อนกับแฟนเพื่อนก็บอกว่าปกติก็เป็นแบบนี้ ก็เลยสงสัยว่าแบบนี้ก็มีด้วยหรอครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ noo_ann

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: ไม่เสร็จจากการสอดใส่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 12:53:00 am »

เป็นเรื่องปกติค่ะ ผู้หญิงไม่ได้เสร็จจากการสอดใส่ทุกครั้งไปค่ะ และขึ้นอยู่กับท่าด้วยค่ะ อย่างตัวแอนเองท่าที่เสร็จจากการสอดใส่ประจำคือท่าหมาหรือขึ้นอยู่ด้านบนด้วยตัวเองค่ะ ส่วนการที่เสร็จจากด้านนอกส่วนตัวคิดว่าติดมาจากนิสัยชอบช่วยตัวเองด้วยการด้วยการใช้มือถูที่เม็ดแต_ค่ะ ส่วนตอนสมัยวัยรุ่นจะเป็นแบบนั้นบ่อย

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ balron

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 11:46:46 pm »

แฟนผมก็เป็นครับ ถ้าสอดใส่อย่างเดียวไม่เคยเสร็จ แต่ทำอย่างอื่นไปด้วยอย่างเอานิ้วแหย่ประตูหลังช่วย หรือต้องคอยดูดนมช่วยตลอด

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2021, 03:53:33 pm »

ปกตินะค่ะ แล้วแต่ท่าแล้วแต่จังหวะแต่ละครั้งด้วย