ต่อจากเปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ

หัวข้อ: ต่อจากเปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ  (อ่าน 1358 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ต่อจากเปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2021, 12:48:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากตอนนั้นก็ไม่ได้มีอะไรกันอีกเลยค่ะ จนมาถึงตอนที่พ่อแม่น้องเขาชวนไปเที่ยวรีสอร์ทตจว.กัน เป็นรีสอร์ทริมแม่น้ำค่ะ ไปกันประมาณ 6 คน มีพลอย แฟนพลอย น้องต้น พ่อแม่น้องต้นละเพื่อนของแม่น้องต้นเป็นผู้หญิง วันนั้นเปิดห้องไว้สองห้องค่ะ คือให้พ่อแม่น้องต้นและเพื่อนแม่เขานอนห้องนึง ละอีกห้องเป็น พลอยแฟนพลอยละน้องต้นค่ะ แยกกันห้องละ3 คน ตอนกลางคืนเราได้นั่งกินคอกเทลและเหล้ากันที่สวนอาหารเอ้าดอของโรงแรม จนกรึ่มๆกันค่ะ น้องต้นก็โดนให้กินด้วยนิดหน่อย จน5ทุ่มลานเอ้าดอร์ปิด เลยแยกย้ายกันไปนอนซึ่งตอนนั้นพลอยก็มึนๆเกือบจะเมาแต่พอมีสติแฟนพลอยก็ออกอาการเมาๆหน่อย มาถึงห้องพลอยให้น้องต้นอาบน้ำก่อนค่ะอาบเสร็จพลอยเข้าไปอาบก่อนแล้วแฟนพลอยอาบคนสุดท้าย เรื่องเตียงมันเป็นเตียงเดี่ยวเพราะจองไม่ทันห้องเตียงคู่ค่ะ พลอยอาบเสร็จพลอยก็ไปนอน พอแฟนพลอยอาบเสร็จเขามานอนข้างๆริมๆค่ะ อาจจะลืมว่าต้องนอนตรงกลางเพราะเมา จากนั้นไฟก็ได้ปิดไป ผ่านไปซัก 20 นาทีพลอยรู้สึกว่าแฟนพลอยเอามือมาล้วงจิมิพลอยจับนมพลอยพลอยกระซิบไปว่สเดี่ยวน้องมันก็รู้หรอกแฟนพลอยบอกก็เงี่ยนอ่ะ แล้วถอดเสื้อผ้าพลอยออก เอานิ้วเข้าจิ้มิ้พลอยจนพลอยมีน้ำ แล้วให้พลอยหันหน้าไปทางน้องต้นแฟนพลอยเอาเข้าใส่จากท่าข้างหลังค่ะ พลอยครางเบาๆด้วยความเสียวแล้วเอามือลูบแล้วล้วงเข้าไปในกางเกงน้องต้นไปด้วยน้องเริ่มรู้สึกตัว น้องพยานามขยับมาใกล้พลอยเบาๆจนพลอยถอดกางเกงน้องได้ พลอยใช้มือรูดดุ้นใ้ห้น้องจากนั้นพลอยหันหน้าไปหาแฟนพลอยละบอกว่าเดี่ยวอมให้พลอยก็ถอดออกละหัตัวไปหาทางแฟนพลอยแล้วมุดผ้าห่มเข้าไปอมโดยที่แฟนพลอยนอนตะแครงหน้ามาหาพลอยพลอยนอนตัแครงอมให้แฟนพลอยละเอาก้นชี้ไปทางดุ้นน้องต้นพลอยใช้มือจับดุ้นน้องต้นยัดเข้าไป น้องต้นจับเองพลอยแล้วเอาเข้าออกเบาๆ

Facebook Comments