จริงใหม ที่ว่า หมดรักแล้วจะมองเราว่าอะไร ๆ ก็ผิด อะไร ๆ ก็ชั่่วเลวไปซะหมด

หัวข้อ: จริงใหม ที่ว่า หมดรักแล้วจะมองเราว่าอะไร ๆ ก็ผิด อะไร ๆ ก็ชั่่วเลวไปซะหมด  (อ่าน 588 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเคยมีแฟนเก่าคนหนึ่ง สมัยที่เขาเลิกกับแฟนเก่าของเขามาคบผม เธอก็พูดว่าผู้ชายคนนั้นอะไร ๆ ก็ผิด อะไร ๆ ก็ชั่่วเลวไปซะหมด เธอก็เลยเลิก แล้วบอกว่า ผมดีหลาย ๆ อย่าง แต่พอเธอไปมี-คบคนใหม่ ก็บอกผมเหมือนกันว่า อะไร ๆ ผมก็ผิด อะไร ๆ ผมก็ชั่่วเลวไ ปซะหมด ส่วนชายคนใหม่ อะไรก็ดี อะไรก็เด่นไปซะหมด แบบนี้ผู้หญิงคนนี้จะเจอคนดีใหมในชาตินี้ แล้วจริงใหม ที่ว่า หมดรักแล้วจะมองเราว่าอะไร ๆ ก็ผิด อะไร ๆ ก็ชั่่วเลวไปซะหมด

Facebook Comments

ออฟไลน์ pump1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ตอบยากเหมือนกันแฮะ..

ก็ไม่ต้องสนใจใส่ใจกับคำเธอพูดเลยยย ใครจะว่าไรก็ชั่ง