มีเซ็กกับนายจ้างผิดไหม

หัวข้อ: มีเซ็กกับนายจ้างผิดไหม  (อ่าน 1960 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

มีเซ็กกับนายจ้างผิดไหม
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2021, 07:44:28 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอขยายความหัวข้อนะคะ พอดีว่าพลอยมีเซ็กกับเจ้าของบริษัทที่พลอยทำงานอยู่ซึ่งเขามีภรรยามีลูกแล้วเราก็มีแฟนแล้วแต่ยังไม่ได้แต่งงานกันนะคะ พอดีว่าเขาชอบเอาของมาให้บ้างชอบมาคุยหยอกล้อเราบ้างจนล่าสุดเรียกเข้าไปหาที่ห้องทำงานของเขาค่ะ แล้วบอกจะให้ตังกินหนม 5,000 แล้วเข้ามาลูบไล้เรา จนเสร็จกิจไปครั้งนึง(เดียวไว้เล่าตอนมีอะไรกันทีหลังนะคะ) แบบนี้เราจะทำไงดีคะให้เค้าแอบกินแบบนี้ไปเรื่อยๆ เพื่อเอาตังหรือจะด่าเขาที่นอกกายภรรยาดีคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

Re: มีเซ็กกับนายจ้างผิดไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2021, 05:07:59 pm »

น้องจะด่าเขาแต่ยอมมีอะไรกับเขาไปแล้ว มันไม่ย้อนแย้งกันเหรอครับ ถ้าจะด่าเขาก็ต้องด่าตั้งแต่ตอนแรกและไม่ยอมเขาถึงจะถูกนะ ส่วนจะยอมให้เขากินไปเรื่อยๆเพื่อเอาตัง หรือจะเลิกให้เขากินอันนี้ก็แล้วแต่ใจน้องครับ แต่พี่ว่าไปด่าเขาไม่ถูกนะเพราะน้องก็เต็มใจด้วย

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ no_no

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2021, 09:48:38 pm »

ผิดก็ตรงที่มีอะไรกับนายจ้างที่มีลูกมีเมียแล้ว น้องจะไปด่านายจ้างก็ไม่ได้หรอก เพราะน้องก็เต็มใจเองนี่ ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังหรอก ถ้านายจ้างยังไม่มีครอบครัวก็เป็นอีกเรื่อง

ออฟไลน์ kajohn

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2021, 08:59:42 pm »

:) :) :) :) :) :) :) :) :)

ออฟไลน์ pump1

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 12:37:54 pm »

มันดูขัดๆกันหมดเลยย

เอาที่เราสบายใจ ถ้าแอบกินแล้วเมียนายจ้างมารู้ทีหลัง พังแน่ๆ ทั้งงาน ทั้งแฟน

ด่านายจ้างไม่ได้แล้วล่ะ ให้ตังค์ด้วยนี่....ถ้าจะหยุดก็หยุดเลยยยนะ ปล่อยไว้นานปัญหาตามมาแน่ๆถ้าแก้ไม่ได้