สงสัยเรื่องแฟนครับ

หัวข้อ: สงสัยเรื่องแฟนครับ  (อ่าน 2698 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

สงสัยเรื่องแฟนครับ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2021, 09:15:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟน คือต่างคนต่าง ชอบมี อะไรกัน ผมขอเรียก เอากัน นะครับเข้าใจง่ายดี คบกันมาพักนึงเลย ผมเองชอบเปิด เวปโป๊ ดูพวก Threesome นางก็ดูด้วย เคยเอาและ เอานิ้วแหย่ปากด้วย ผมถามถ้านิ้วเป็นของผช คนอื่นน่าจะสนุกขึ้นเนอะ นางก็ตอบอือๆ แต่พอ ผมชวนนาง หาผู้ชายมาเอาเพิ่้ม แบบสวิงครับ นางไม่เอา ผมเองเป็นคนปล่อยๆแฟน แต่มีช่วงนึงผมแอบเล่นโทรศัพท์นาง เปิดเจอ นางได้แอบคุยกับนัดเอากับบางคน ผมเลย ไม่เข้าใจว่า ทำไมผมชวนสวิงกี่รอบนางก็ไม่ตกลง ปฎิเสธตลอด แต่ทำไมนางดันแอบไปเอากับคนอื่น เพื่อนๆว่ายังไงบ้างครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *

Re: สงสัยเรื่องแฟนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2021, 01:35:10 pm »

อยากมีแฟนใหม่

• **

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2021, 01:52:13 pm »

แต่แฟน ไม่ได้คุยแบบคบคนอื่นนะครับคุยแบบนัดเอากัน ไม่ใช่แค่คนเดียวด้วย ก็เลยสงสัยลองชวน สวิงนางไม่เอา แต่พอจำลองตอนเอาว่าสวิง นางมีอารมหนัก

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2021, 02:06:14 pm »

เขาอยากได้บรรยากาศแบบไปเอากะคุณด้วย

• **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2021, 09:38:28 pm »

แต่เวลาผมชวนเอากับคนอื่น นางไม่ยอมแต่ดันแอบไปหาเอาสะเองง

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2021, 09:41:38 pm »

ไปเอากันแล้วหรือยังครับ

ออฟไลน์ balron

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2021, 11:58:16 pm »

1 .ผู้หญิงบางคนก็ชอบแอบกินเล็กกินน้อยมันได้อารมณ์ตื่นเต้นมากกว่า ที่จะให้คุณรับรุ้
2. แฟนคุณอาจจะแอบกินกันมานานแล้วแต่คุณเพิ่งจะมานึกไอเดียนี้ออก
3. รสนิยม ความชอบที่ไม่อยากบอกคุณ อย่างผู้หญิงบางคนชอบความแปลก ชอบแนวซาดิส แบบที่ไม่อยากบอกคุณ 

ออฟไลน์ pump1

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2021, 08:13:13 am »

เธอไม่อยากให้คุณรู้แน่นอนนนน (ยังอายคุณหรือชอบตื่นเต้นก็ได้น๊ะ)

ก็ห่วงๆอยากให้แฟนคุณป้องกันด้วยน๊ะ...

แหมมมม อยากจะนัดแฟนคุณทำกิจกรรมซะด้วยเลยยยย อิอิ

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2021, 04:43:11 pm »

เธออาจจะเขินหรืออายนะคะที่มีบุคคลที่ 3 มาร่วมกับคุณด้วยแต่ถ้าเป็นแบบลับๆโลกใบที่สองอย่างงี่อาจจะชอบมากกว่า

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 05:09:35 pm »

เธอไม่อยากให้คุณรู้แน่นอนนนน (ยังอายคุณหรือชอบตื่นเต้นก็ได้น๊ะ)

ก็ห่วงๆอยากให้แฟนคุณป้องกันด้วยน๊ะ...

แหมมมม อยากจะนัดแฟนคุณทำกิจกรรมซะด้วยเลยยยย อิอิ
ผมลองถามแฟนแบบตรงๆละ ว่าผมเห็นแฟนคุยนัด แฟนก็ยอมรับว่าไปมีจริงๆ และไม่ใช่นัดคนเดียวแต่ก็นัดทำกันไม่ได้หาใหม่เรื่อย แฟนผมบอกป้องกันตลอด แต่ผมลองชวนนางแบบลองสวิงไหม นางก็ยังคงไม่ยอมไม่เอาแต่พอผมเอาจำลองแบบมีคนอื่นทำ และเปิดแบบรุมทำให้ดูนางก็อารมแรงมาก   

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 05:36:43 pm »

ไปเอากันแล้วหรือยังครับ
แฟนผมไปเอาแล้วครับแอบทำไม่บอกผม

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 05:37:39 pm »

เธออาจจะเขินหรืออายนะคะที่มีบุคคลที่ 3 มาร่วมกับคุณด้วยแต่ถ้าเป็นแบบลับๆโลกใบที่สองอย่างงี่อาจจะชอบมากกว่า
แต่ถ้าบอกอาจจะชอบลับๆและอายคนที่3แต่ผมไม่เข้าใจ ที่แฟนผมนัด ก็นัดไม่ใช่คนเดียว

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 08:28:31 pm »

555 ผมว่าผมพอเข้าใจแฟนคุณนะ

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 09:47:24 pm »

แฟนผมเป็นแบบไหนครับ

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 10, 2021, 11:49:01 am »

แฟนผมเป็นแบบไหนครับ

อาจจะชอบทำอะไรที่ไม่อยากบอกคุณ หรืออายที่จะบอกก็ได้