มีเซ็กส์ในห้องเก็บของ ของออฟิศที่ทำงาน คิดว่ายังไงบ้างครับ

หัวข้อ: มีเซ็กส์ในห้องเก็บของ ของออฟิศที่ทำงาน คิดว่ายังไงบ้างครับ  (อ่าน 403 ครั้ง)

ออนไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องของเรื่องก็คือ เย็นเมื่อวานหลังจากที่เลิกงานออฟิศตามเวลาปกติแล้ว ผมกับสาวเพื่อนร่วมงานก็ทำงานต่อสักพักจนดึก สุดท้ายเกิดอารมณ์ผมกับเธอก็ไปเปลือยล่อนจ้อนนั่งเก้าอี้ มีเซ็กส์ในกันห้องเก็บของ เสร็จกามกิจ 1 รอบ จึงกลับมาใส่เสื้อผ้ากันเรียบร้อย คือ ผมกับเพื่อนสาวเกิดความรู้สึกติดใจ ถ้ามีโอกาสเหมาะ ๆ ปลอดคนจริง ๆ ก็อยากจะทำแบบนี้อีก คิดว่ายังไงบ้างครับ

Facebook Comments