เปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ

หัวข้อ: เปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ  (อ่าน 1812 ครั้ง)

ออนไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

เปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 08:15:27 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือพลอยไม่ได้ตั้งใจจะไปเปิดซิงน้องเค้าเลยนะแต่มันอดใจไม่ไหวจริงๆด้วยความที่เราไม่เคยเปิดซิงผู้ชายเลยซักคน555 เลยอยากลองมั้งว่าจะเป็นยังไง

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่ออาทิตที่แล้วค่ะเราทำงานหยุดไม่ตรงกับชาวบ้านเค้าละมีน้องบ้านในระแวกเดียวกันนี่แหละเขาเรียนออนไลน์ ชื่อน้องต้นเป็นเด็กม.4อยู่เลย วันนั้นน้องต้นเดินมาหน้าบ้านแล้วทำถามว่าทำไรอ่ะ พลอยตอนนั้นกำลังนั่งดูทีวีอยู่เลยชวนเข้ามาก่อน ก็คุยถามเรื่องการเรียนน้องเขาคุยกันไปซักพักพลอยเลยบอกไปว่าเดี่ยวพี่ติวอังกฤษให้มั้ย น้องต้นตอบตกลง พลอยบอกน้องต้นตามขึ้นมาบนห้องมันจะมีโต๊ะอ่านหนังสือของพลอยอยู่ พลอยก็ให้น้องต้นนั่งเก้าอิ้แล้วเปิดหนังสืออังกฤษเก่าของพลอยให้ ละพลอยนั่งตรงเตียงใกล้ๆกัน วันนั้นพลอยใส่กางเกงขาสั้นเสื้อแขนสั้น ไม่ได้ใส่กางเกงในเสื้อในเพราะปกติอยู่บ้านคนเดียวพลอยไม่ใส่ ละน้องต้นมาแบบไม่คาดคิดพอดี ตอนนั้นพลอยรู้สึกมีอารมเพราะพึ่งหมดปจด ละไม่ได้มีอะไรกับแฟนเกือบๆ 2อาทิตได้ พลอยพยายามขยับเข้าไปใกล้ๆเอานมพลอยแนบกับตัวน้องต้นเอาหัวซบลงไปบนไหล่น้องเขาแล้วเอามือเผลอไปโดนตรงจู๋น้องเขา น้องตกใจบอกพี่พลอยเป็นอะไรแต่ไม่ขยับไปไหน พลอยบอกไปว่าพี่ง่วงง่ะ พลอยรู้สึกของน้องต้นเริ่มแข็งขึ้น พลอยเอามือลูบตรงจู๋น้องข้างนอกจนน้องเกรง พลอยเลยจับมือน้องล้วงนมพลอยแล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงน้องต้น น้องบีบนมพลอยเลยได้รู้ว่าน้องก็มีอารมเหมือนกัน พลอยเลยแลกลิ้นกับต้นต่อ พลอยจับมือน้องต้นล้วงเข้าไแปในจิ้มิ้ พลอยครางเบาๆในขณะที่กำลังแลกลิ้นไปด้วย พลอยไม่ไหวแล้วเลยโน้มตัวน้องต้นนอนทับตัวพลอยบนเตียง พลอยถอดเสื้อผ้าตัวเองออกแล้วถอดให้น้องต้นต่อ ตอนนั้นน้องต้นยังเอานิ้วเข้าไปในจี้มิ้พลอยไม่หยุด พลอยจับจู๋น้องรูดตรงหน้ารูจิ้มิ้ละจับยัดใส่เข้าไปแล้วดันก้นน้องเข้ามา ตอนนั้นเก็นหน้าน้องแล้วดูฟินมาก พลอยถามรู้สึกยังไงน้องบอก มันอุ่นๆครับบอกไม่ถูกแต่มันเสียวกว่าตอนใช้มือทำ พลอยถามไปว่าแล้วกับคนอื่นหล่ะรู้สึกยังไง น้องตอบเป็นครั้งแรกของผมครับ ผมกับแฟนคนแรกที่คบกันยังไม่เคยเจอหน้ากันเลยเขาอยู่ไกล ก็เลยบอกน้องไปว่าเรื่องนี้เราเก็บเป็ยความลับนะน้องบอกครับ พลอยบอกน้องไปว่าเอาออกก่อนเดี่ยวพี่ขึ้นให้ น้องก็เอาออก พลอยผลักน้องนอนลงไปแล้วบึ้นให้น้อง เอามือน้องมาจับนมพลอยตอนนั้นพลอยเสียวมากพลอยใกล้จะเสร็จเลยบอกน้องไปว่าถ้าใกล้เสร็จบอกพี่นะจะได้เอาออกก่อนตอนนั้นน้องกำลังฟินเลย หน้าเหมือนคนพึ่งสัมผัสประสบการณ์แบบนี้ครั้งแรกอ่ะ พลอยใกล้เสร็จเลยเร่งจังหว่ะบดเข้าไป ก่อนพลอยเสร็จไป3วิ น้องครางออกมาเหมือนได้ปลดปล่อย แต่พลอยกำลังเสร็จเลยอยากบดต่ออีกหน่อย ถามน้องไปว่าเสร็จแล้วหรอ น้องบอกผมขอโทษ พลอยบอกไม่เป็นไรแล้วเอาออก น้ำไหลเยิ้มตกลงมา

Facebook Comments

ออฟไลน์ markvaio

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เปิดซิงเด็กครั้งแรกค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 10:52:03 pm »

แล้วหลังจากนั้นล่ะครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:34:02 am »

เดียวเด็กติดใจเอา จะยุ้งเอาน๊า ;D ;D  คุยกับเค้าเป็นเรื่องเป็นราวยัง

ออนไลน์ kajohn

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 05:06:31 pm »

:) :) :) :) :)

ออนไลน์ ployployz

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2021, 02:57:51 pm »

เดี่ยวมาเล่าต่อหลังจากนั้นนะคะ
ตอนนี้ก็เก็บเป็นความลับอยู่สองคนค่ะ น้องก็มาเที่ยวบ้านปกติค่ะ

ออฟไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2021, 05:22:03 pm »

อ่านแล้วฟินเลยครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ