ของภรรยาจะกลับมาฟิตแบบเดิมได้ไหม

หัวข้อ: ของภรรยาจะกลับมาฟิตแบบเดิมได้ไหม  (อ่าน 1111 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cuck1234

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ของภรรยาจะกลับมาฟิตแบบเดิมได้ไหม
« เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 10:18:56 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภรรยามีอะไรกับผู้ชายอีกคนของเธอต่อเนื่องมา 4 เดือน (ประมาณ 40-50 ครั้ง)โดยผมมีอะไรกับเธอแค่ 2-3 ครั้งในรอบ 4 เดือนนี้ ก็รู้สึกได้ว่าของเธอหลวมกว่าเก่ามาก เท่าที่รู้คือผู้ชายคนนั้นใหญ่กว่าผมเยอะ รอบวงเค้า 7 นิ้วกว่า ยาว 6 นิ้วครึ่ง ส่วนของผม รอบวง 4 นิ้วกว่า ยาวแค่ 5 นิ้วครึ่ง ถ้าให้เธอหยุดมีอะไรกับผู้ชายคนนั้น แล้วกลับมามีกับผมปค่คนเดียว เธอจะยังเสียวกับขนาดที่เล็กกว่าของผมอีดไหมครับ แล้วตรงนั้นจะปรับตัวกลับมาฟิตเหมือนเดิมไหม

Facebook Comments