แฟนผมจากสาวออฟิศไปเป็นสาวเต้นอะโกโก้ขายบริการ โล๊ะเสื้อผ้าทิ้งจะดูน่าเกลียดใหม

หัวข้อ: แฟนผมจากสาวออฟิศไปเป็นสาวเต้นอะโกโก้ขายบริการ โล๊ะเสื้อผ้าทิ้งจะดูน่าเกลียดใหม  (อ่าน 868 ครั้ง)

ออนไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากที่ผมพาแฟนไปลองเซ็กส์แบบเรียงคิว เธอบอกผมว่าที่ตัดสินใจทำนั้นไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินนะ แต่ติดใจ,ชอบ และสนุกกับการมีเซ็กส์ แฟนของผมจึงลาออกจากงานสาวออฟิศที่ต้องใส่สูทกระโปรงสั้นสวมส้นสูง ไปทำงานเป็นสาวเต้นอะโกโก้ ใส่แค่ชุดบิกินี่โชวนมโชว์ก้น และขายบริการทางเพศแก่ลูกค้า แฟนผมบอกว่าเธอไม่อาย อยากโชว์โป้ ใส่แค่ชุดชั้นในและชุดบิกินี่ทูพิชทำงานทุกวัน  บอกให้ผมโล๊ะเสื้อผ้าของเธอทิ้งไปให้เกือบหมดซะ เหลือสักสองสามชุด เผื่อออกไปธุระก็พอ แล้วก็ย้ายไปพักที่ห้องพักใกล้ ๆที่ทำงานของเธอ ตอนคำ่ ๆ จะได้เดินมาทำงานสะดวก 1.โล๊ะเสื้อผ้าทิ้งจะดูน่าเกลียดใหม 2.จะลดระดับจากแฟนเป็นคู่นอนดีใหม เอาที่สบายใจทั้งสองฝ่าย

Facebook Comments