ลองทำตามแอคดังในทวิตเตอร์ครับมันก็จะกลัวๆบวกเสียวๆหน่อย

หัวข้อ: ลองทำตามแอคดังในทวิตเตอร์ครับมันก็จะกลัวๆบวกเสียวๆหน่อย  (อ่าน 1681 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noaccept

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมติดตามทวิตเตอร์อยู่แอคนึงครับขอไม่บอกชื่อนะ เค้าทำคอนเท้นประมาณขับรถไปในป่าละให้แฟนถอดเสื้อผ้าหมด เลยอยากลองมาเพราะแค่ดูก็ตื่นเต้นเอามากๆ โปรเจคนี้แฟนผมไม่รู้นะครับว่าผมคิดจะทำ ผมชวนแฟนไปเที่ยวถนนข้าวสารกันนัดเพื่อนแฟนไว้ที่นั่นตอนเที่ยวก็มีหนุ่มเกาหลีกับฝรั่งเข้ามาอ่อยเธอครับ ดื่มจนทุกคนเมามีแต่ผมไม่เมาผมจิบๆ ด้วยความที่เมาไม่ขับเลยทั้งตอนขามาและขากลับผมไม่ได้เอารถมาเองครับ เลยเรียกแอพขนส่งสีเขียวเจอผู้ชายออกวัยกลางคนร่างใหญ่ขับ แฟนผมเมาจนไม่รู้เรื่องละ ผมลากับแฟนเพื่อนผมตรงนั้นละตอนผมอุ้มแฟนขึ้นรถผมได้แอบถอดกางเกงในเธอไปด้วยไม่มีใครรู้ตัวเพราะตอนนั้นเธองัวเงียเอาเรื่อง ลืมบอกว่าแฟนผมใส่กระโปรงยีนสั้นประมาณขาอ่อนไปครับ ผมก็ให้แฟนผมนั่งแบบทิ้งตัวตรงที่นั่งเบาะกลางพี่ร่างใหญ่ก็ได้ออกรถเพื่อจะไปส่งผมกับแฟนที่โรงแรมที่เปิดไว้ขณะขับผมได้ทำการเอามือล้วงเข้าไปตรงจิมิแฟนให้กระโปรงถลกขึ้นแฟนผมครางเบาๆพร้อมเสียงงัวเงีย พี่ร่างโตหันมองกระจกหลัง ผมสังเกตเห็นสายตาจากกระจก ผมเลยเอามืออีกครั้งถลกเสื้อเธอละนวดหัวนม แฟนผมปัดมือผมออกละบอกเดี่ยวคนอื่นเห็นเอาลง ผมได้ปูเนื้อเรื่องให้พี่ร่างใหญ่สำเร็จละครับ จากนั้นพอถึงโรงแรมผมบอกพยุงไม่ไหวเลยขอพี่ร่างใหญ่ช่วยพยุงขึ้นมาบนห้องแล้วพาเธอนอนลงกับเตียงจิมิเธอออกโชว์พี่ร่างใหญ่ ผมบอกลองได้นะครับมาช่วยคู่เราหน่อย จากนั้นก็ อิอิ

Facebook Comments