วีดีโอคอลจะมีโอกาสหลุดใหมครับ

หัวข้อ: วีดีโอคอลจะมีโอกาสหลุดใหมครับ  (อ่าน 436 ครั้ง)

ออนไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

วีดีโอคอลจะมีโอกาสหลุดใหมครับ
« เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 03:10:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากครั้งที่แล้วที่ผมพาแฟนไปมีเซ็กส์แบบเรียงคิว แฟนเกิดติดใจ ผมเลยพาแฟนใส่แค่ชุดชั้นใน ไปส่งที่บ้านเพื่อนให้เขามีเซ็กส์แบบเรียงคิว แล้วผมก็กลับมาดูผ่านวีดีโอคอลที่ที่บ้าน ได้อารมณ์เหมือนดูหนังโป้ที่แฟนตัวเองเล่นเป็นนางเอกเลยครับ แบบนี้วีดีโอคอลจะมีโอกาสหลุดใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ fridayseo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: วีดีโอคอลจะมีโอกาสหลุดใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 05:03:58 pm »

มีโอกาสหลุดได้นะเพราะเราไม่รู้เลยว่าเขาทำอะไรกับหน้าจอบ้าง
เดี๋ยวนี้มีโปรแกรมบนโทรศัพท์ที่สามารถบันทึกได้ง่ายๆเลย

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

Re: วีดีโอคอลจะมีโอกาสหลุดใหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 10:57:35 am »

มีแน่นอนครับ ยังไง ปิดหน้าปิดตาไว้ก่อน ดีกว่าครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ