สอบถามการจะเริ่มมาหา FWB

หัวข้อ: สอบถามการจะเริ่มมาหา FWB  (อ่าน 2617 ครั้ง)

ออฟไลน์ ne_on

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สอบถามการจะเริ่มมาหา FWB
« เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 11:16:26 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แอบไปส่งให้ทวิตมาครับ เห็น # เยอะแยะเลย ด้วยเพิ่งจะเข้ามามองหาแนวนี้ เลยสงสัยว่าแรกๆ เค้าคุยกันเปิดเผยมากน้อยแค่ไหนครับ
เช่น อาชีพ ที่ทำงาน ครอบครัวเลยมั้ย หรือเปิดเผยแค่ ชื่อ อายุ อะไรแค่นั้นครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: สอบถามการจะเริ่มมาหา FWB
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2021, 12:43:04 am »

เอาเเค่ชื่อ อายุ ก่อนดีกว่าครับ จริงบ้าง ปลอมบ้าง (ไม่ได้โกหกทั้งหมดนะ แค่บางส่วน)
ถ้าคบไประยะนึง ดูโอเค ก็ค่อยบอกความจริงเพิ่มทีละส่วนตามความจำเป็น
เดี๋ยวนี้มิจฉาชีพเยอะ ระวังตัวไว้บ้างจะดูรอบคอบกว่าครับ

ออฟไลน์ ne_on

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2021, 12:31:43 pm »

เอาเเค่ชื่อ อายุ ก่อนดีกว่าครับ จริงบ้าง ปลอมบ้าง (ไม่ได้โกหกทั้งหมดนะ แค่บางส่วน)
ถ้าคบไประยะนึง ดูโอเค ก็ค่อยบอกความจริงเพิ่มทีละส่วนตามความจำเป็น
เดี๋ยวนี้มิจฉาชีพเยอะ ระวังตัวไว้บ้างจะดูรอบคอบกว่าครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2021, 03:33:04 pm »

มันก็แล้วแต่นะ เอาที่สบายใจกันทั้งสองฝ่ายเพราะถ้ามีฝ่ายใดฝ่ายนึงไม่สบายใจก็คงคบแบบนี้ไม่ได้หรอก ความสบายใจมันเป็นข้อดีของ FWB
แต่สำหรับเรากก็ไม่ได้เปิดเผยอะไรมาก มีความสุขกันแค่เรื่องเที่ยวเรืองเซ็ก

ออฟไลน์ l32iGxTY

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 07:32:19 pm »

เห็นด้วยกับเอาที่สบายใจครับ