เซ็กส์เรียงคิวควรจะเย็ดแฟนก่อนหรือเปิดท้าย

หัวข้อ: เซ็กส์เรียงคิวควรจะเย็ดแฟนก่อนหรือเปิดท้าย  (อ่าน 2950 ครั้ง)

ออนไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าต้องมีเซ็กส์แบบเรียงคิว ผมควรจะต้องเป็นฝ่ายเย็ดแฟนก่อนคนอื่นเป็นการเปิดงาน หรือปิดท้ายดีครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ tanakitxkit

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: เซ็กส์เรียงคิวควรจะเย็ดแฟนก่อนหรือเปิดท้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 11:39:01 pm »

ก่อนก็ได้ นำไปก่อน สร้างมาตรฐานไว้ และ ปิดท้ายอีกรอบ

ออฟไลน์ BRBB

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: เซ็กส์เรียงคิวควรจะเย็ดแฟนก่อนหรือเปิดท้าย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2020, 07:06:00 pm »

ถ้าต้องมีเซ็กส์แบบเรียงคิว ผมควรจะต้องเป็นฝ่ายเย็ดแฟนก่อนคนอื่นเป็นการเปิดงาน หรือปิดท้ายดีครับ
ผมเคยกับแฟน ผมเคยเปิดทีหลังแล้วรู้สึก โล่งๆลื่นๆครับ เปิดก่อนก็ดีครับ

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2021, 12:48:57 am »

ถ้าเปิดก่อนจะได้ฟิวนึงครับ มีความรู้สึกเหมือนกินอาหารคนแรก ค่อยๆบิ้วอารมย์ให้ผู้หญิง
อาจฝืดๆนิดหน่อย แต่ก็สะใจแบบนึง
ถ้าเปิดหลังสุด ก็ได้อีกฟิวครับ โล่งๆลื่นๆ ( แต่สำหรับผมๆชอบนะ และทำแรงได้หน่อย นางจะไม่ค่อยเจ็บ)
ถ้าให้ดีทำทั้งเปิดคนแรก และปิดท้ายเลยครับ
ทั้งนี้ควรคุยกับแฟนก่อนะว่าจะโดนเรียงคิว ถ้านางไม่ชอบก็อย่าทำเลยครับ