เย็ดร่องรักแร้

หัวข้อ: เย็ดร่องรักแร้  (อ่าน 1051 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 0

เย็ดร่องรักแร้
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2020, 06:12:06 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เคยกันมั้ยเวลาเงี่ยนมากๆ โดยเฉพาะเวลาไม่ได้เจอกันนานแต่ ฝ่ายหญิงดันเป็นประจำเดือนพอดีแต่ยังไงก็ต้องปล่อยของให้ได้ไม่งั้นจะหงุดหงิดหงุนหง่าน กับแฟนคนก่อนๆ ก็ให้ชักว่าวให้ ให้โม้กให้บ้าง ถ้านมใหญ่หน่อยก็เย็ดร่องนม แต่กับแฟนคนนี้ก็เหมือนๆทุกคนแต่มีพิเศษคือให้เวย็ดรักแร้ แฟนคนนี้เป็นสาวใหญ่วัยสี่สิบกว่า มีลูกแล้วหย่ากับผัวมานานคบกับผมแบบลับๆ ไม่อยากให้ที่บ้านรู้เพราะที่บ้านไมอยากให้มีแฟนใหม่แล้วผมก็เด๊กกว่าเป็นสิบปี แฟนผมเค้าหาเวลามาเจอผมเดือนล่ะประมาณ 3 4 วัน มาอยู่ด้วยกันก็จัดหนัก แต่ครั้งที่ผ่านมาดันแจ็ตพอตประจำเดือนมาพอดี เค้าก็โม้กให้ชักให้จนผมเสร็จไปแต่มันยังไม่หายเงี่ยน แฟนผมคนนี้เค้าชอบให้ผมเล้าโลมที่รักแร้เป็นพิเศษแล้วก็ขอบให้ผมดิรักแร้เวลาเค้าเหงื่อออกลองดมว่าเหม็นไหม แต่เค้าเป็นคนไม่มีกลิ่นตัวเลยนะ ไม่ใช่โรลออนด้วย ผมเลยบอกเค้าไปเล่นๆว่าขอเอาควยถูกรักแร้ได้ไหม เค้าก็บอกลองดูดิ ผมก็เลยเอาควยถูกรักแร้เล่นมันเสียวแปลกๆ ผมเลยเอาเจลมาทาควยแล้วให้แฟนผมหนีบแขนแล้วผมก็เย็ดร่องรักแร้เย็ดจนน้ำแตกคาร่องเลย กลายเป็นว่าผมมีอารมณ์กับรักแร้แฟนไปเลย บางมีออยู่ในรถก็ให้แฟนผมเปิดเสื้อแล้วไซร้รักแร้ ยิ่งวันที่เค้าไปออกกำลังกายมารักแร้เปียกๆยิ่งมีอารมณ์

Facebook Comments