ใครเคยลองแลกคู่บ้างคะ

หัวข้อ: ใครเคยลองแลกคู่บ้างคะ  (อ่าน 5181 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ใครเคยลองแลกคู่บ้างคะ
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2020, 02:29:52 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าแฟนพลอยเล่นทวิตเตอร์ละไปเลื่อนเจอแลกคู่ เลยได้มีโอกาสลองแลกคู่ดู เวลาพลอยมองแฟนกำลังเอากับญอื่นทำไมมันรู้สึกหึงแปลกๆคะใครเป็นบ้าง

Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

Re: ใครเคยลองแลกคู่บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2020, 03:27:05 pm »

ผมไม่เคยแลกครับ ส่วนที่คุณพลอยรู้สึกหึงผมว่าก็ไม่น่าแปลกอะไรนะ เพราะเค้าเป็นแฟนคุณจริงๆนิ

ขออนุญาตถามต่อครับ แล้วคุณพลอยได้แลกคู่ด้วยไหม แฟนคุณพลอยเห็นแล้วเค้ารู้สึกไงบ้าง แล้วคู่คุณพลอยเคยไปแลกคู่กี่ครั้งแล้วครับ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2020, 08:01:50 pm »

เคยค่ะ แต่คู่ของสุไม่ได้เป็นแฟนกันเป็นแค่ fwb กันเลยไม่เคยหึง อยากให้เค้าได้เย็ดกับหลายๆคนด้วยซ้ำดูแล้วเพลินดี

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2020, 10:47:25 pm »

เคยค่ะ แต่คู่ของสุไม่ได้เป็นแฟนกันเป็นแค่ fwb กันเลยไม่เคยหึง อยากให้เค้าได้เย็ดกับหลายๆคนด้วยซ้ำดูแล้วเพลินดี

แอบอิจฉา fwb ของคุณสุจริงๆ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ ployployz

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 08:03:14 am »

พลอยแลกค่ะ ต้องท้าวความก่อนว่า เจอกันที่ทวิตเตอเป็นคู่อายุราวๆ 24/26 เป็นการแลกคู่แบบพร้อมกันพลอยมีอะไรกับผู้ชายและแฟนพลอยมีอะไรกับผู้หญิงซึ่งฝั่งเขาก็เป็นแฟนกันเหมือนกันค่ะ กติกาก็ห้ามก้นห้ามเอาสดแค่นั้นค่ะ เป็นครั้งแรกของพลอยและแฟนพลอยค่ะแค่อยากลองเฉยๆ ถามว่าแฟนพลอยหึงพลอยมั้ยเท่าที่สังเกตก็ไม่มีท่าทีนะคะ แต่ช่วงที่พลอยไม่เห็นแต่เค้าอาจจะหึงก็อาจจะเป็นช่วงท่า 69 พลอยไม่ได้สังเกตแฟนผมอย่างเดียวเลยละเขาเลียพลอยเสียวด้วยค่ะ และช่วงเสร็จเขาใกล้เสร็จละถอดถุงชักลงตรงแถวๆท้องน้อยของพลอยค่ะ พลอยจับมือแฟนนะคะตอนนั้นแต่พลอยไปมองหน้ากับมองจู๋ตอนเชาชักออกเลยไม่ได้สังเกตท่าทีแฟนค่ะ