ผญ.จำเป็นต้องถึงจุดสุดยอดทุกครั้งที่ร่วมรักป่ะครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: ผญ.จำเป็นต้องถึงจุดสุดยอดทุกครั้งที่ร่วมรักป่ะครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 1288 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผญ.คิดว่าจำเป็นไหมครับ หรือถึงก็ได้ ไม่ถึงก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ไม่จำเป็นต้องถึงทุกครั้งนะคะ แต่ก็ควรจะมีบ้างค่ะที่จะเสร็จ อันนี้พูดถึงเสร็จจริงๆนะคะ ไม่ใช่แกล้งเสร็จ เพราะผู้หญิงไม่ได้ต้องการแค่เซ็กค่ะ มีอะไรในความสัมพันธ์มากกว่านั้น

ออฟไลน์ ProfessionalFucker

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่จำเป็นต้องถึงทุกครั้งนะคะ แต่ก็ควรจะมีบ้างค่ะที่จะเสร็จ อันนี้พูดถึงเสร็จจริงๆนะคะ ไม่ใช่แกล้งเสร็จ เพราะผู้หญิงไม่ได้ต้องการแค่เซ็กค่ะ มีอะไรในความสัมพันธ์มากกว่านั้น

ถ้าผู้หญิงเสร็จ แต่ไม่ผู้ชายไม่เสร็จ ผู้หญิงจะซีเรียสหรือว่าอะไรหรือป่าวคับ

ออนไลน์ Meena

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

ผญ.คิดว่าจำเป็นไหมครับ หรือถึงก็ได้ ไม่ถึงก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

ความเห็นส่วนตัวนะคะ ชอบให้เสร็จค่ะ มันคืออะไรที่วิเศษมาก และที่วิเศษสุด ๆ คือเสร็จพร้อมกัน โห เนี่ยสวรรค์ชั้นยอดเลยค่ะ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

สำหรับเราแล้ว การถึงจุดสุดยอดจำเป็นมากในการร่วมเพศค่ะ ยิ่งถ้า ผช. ทำให้เราเสียวมากๆ ก็จะเสร็จไวและ เสร็จติดๆ เลยค่ะ