ผิดใหมครับที่แฟนผมเต็มใจโป้เปลือยขายบริการ

หัวข้อ: ผิดใหมครับที่แฟนผมเต็มใจโป้เปลือยขายบริการ  (อ่าน 562 ครั้ง)

ออนไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อวันจันทร์ืัีที่ผ่านมา แฟนของผมได้ลาออกจากงานออฟิศ ผมจึงได้เกลี่ยกล่อมให้แฟนไปมีประสบการณ์เซ็กส์เรียงคิวสำเร็จแล้ว หลังเลิกงานของผม ผมจึงพาแฟนไปส่งที่บ้านเพื่อน แล้วผมก็กลับมา หลังนั้น ในเช้าวันอังคารแฟนผมก็วีดีโอคอลมาในสภาพที่เธอใส่แค่ชุดชั้นใน เธอบอกผมว่าเป็นชุดชั้นในที่กลุ่มเพื่อนช่วยของผมซื้อให้หลายชุด ส่วนเสื้อผ้าของเธอนั้นกลุ่มเพื่อนของผมเอาไปทิ้งแล้ว และเธอก็ติดเซ็กส์ ชอบโป้เปลือยแล้ว ดังนั้น เธอจึงบอกผมว่าเพื่อนของผมชวนเธอใส่แค่ชุดชั้นในมานั่งรอลูกค้าเพื่อขายบริการแล้ว เธอไม่ได้บอกว่าตอนนี้อยู่ที่ใหน บอกแค่ว่าพรุ่งนี้ตอนดึก ๆ จะกลับมา ตอนนี้ผมจึงโล๊ะเสื้อผ้าของแฟนทิ้งไปให้หมดแล้ว เหลือแค่ชุดชั้นในสวย ๆ ตามความต้องการของแฟน เพราะเธอเต็มใจจะโป้เปลือยไปขายบริการ ดังนั้น แฟนของผมเต็มใจใส่แค่ชุดชั้นใน โป้เปลือยขายบริการเป็นเรื่องผิดใหมครับ

Facebook Comments