ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน

หัวข้อ: ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน  (อ่าน 966 ครั้ง)

ออฟไลน์ prael

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน
« เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 07:50:52 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถามคนที่มีประสบการณ์ค่ะ ส่วนตัวเคยทำไม่กี่ครั้ง เลยอยากรู้คนอื่น

1) เวลามีสัมพันธ์แบบข้ามคืน เช่นเจอกันจากที่เที่ยว หรือนัดเจอหลังจากคุยกันสั้นๆ ผู้หญิงส่วนมากพาผู้ชายมาที่ห้องตัวเอง หรือไปนอนที่ห้องผู้ชายคะ
2) อาบน้ำก่อนทำภารกิจมั้ย
3) ตื่นมาตอนเช้าหรือเสร็จกิจ ก่อนแยกย้ายมันจะรู้สึกแปลกๆมั้ย ถ้าอีกฝ่ายไม่ขอแลกไลน์หรือเบอร์ติดต่อถือว่าแปลกมั้ย
4) ผู้หญิงส่วนมากเสร็จมั้ยกับเซ็กซ์แบบนี้  ส่วนตัวเคยมีแฟนก็เสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง แต่เวลามีสัมพันธ์ข้ามคืนแบบนี้ทั้งๆทีมีอารมณ์มากๆแต่ก็เสร็จไม่ทุกครั้ง
5) ผู้หญิงใช้ปากให้ฝ่ายชายมั้ย แล้วฝ่ายชายเลียให้หรือไม่ เวลามีสัมพันธ์แบบนี้

Facebook Comments

ออนไลน์ suchada_bbw

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 09:09:35 am »

1. สถานที่ก็แล้วแต่สะดวก แต่ถ้าเป็นไปได้อยากมาห้องตัวเองค่ะ ตอนเช้าขี้เกียจกลับแล้วมันก็เรื่องความปลอดภัยด้วย
2. อาบค่ะ ชอบอาบน้ำด้วยกัน แต่บางครั้งไม่ไหวจริงๆก็ จัดเลยรอบนึงก่อน
3. ส่วนมากเสร็จนะ เป็นคนเสร็จง่าย
4. ใช้ค่ะ แต่ผู้ชายขาจรไม่ค่อยใช้ปากกับเรา