รู้สึกยังไงกับการมีเซ็กส์โดนเย็ดครั้งแรกในวัยนักศึกษาครับ

หัวข้อ: รู้สึกยังไงกับการมีเซ็กส์โดนเย็ดครั้งแรกในวัยนักศึกษาครับ  (อ่าน 1414 ครั้ง)

k123

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมัยเรียนมหาวิทยาลัย ผมเคยเห็นเพื่อนชายหญิงหลายคู่ ย้ายของเข้าไปอยู่หอพักด้วยกัน จึงอยากจะรู้ครับว่า รู้สึกยังไง เกิดอารมณ์ยังไง กับการมีเซ็กส์ โดนเย็ดครั้งแรกในวัยนักศึกษา ในห้องหอพัก อะไรทำนองนี้ ครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

ผมโดนตอน ม.3 อ่ะ แต่ผมเป็นเด็กเรียนนะครับ โดนสอนมวยเลย

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออนไลน์ suchada_bbw

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ได้กันตั้งแต่ยังไม่ได้ย้ายไปอยู่หอด้วยกันแล้วค่า

ออฟไลน์ prael

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ก่อนย้ายหอก็ต้องเคยทำกันมาก่อนแล้วสิคะ
เรื่องปกติแล้วน้าสมัยนี้ มีหลายคู่เลยตามหอนอก รอบๆมหาลัย วัย17-18มันก็ใช้ได้แล้วแหละ
ส่วนมากก็น่าจะเหมือนๆกัน ใกล้ชิดกันในห้องสองต่อสอง อะไรๆมันก็ตามมา กอดจูบลูบๆคลำๆก็เกิดอารมณ์แหละ พอได้กันแล้วก็คงติดใจน่ะ ไปๆมาๆไม่สะดวกก็ย้ายเข้ามาเลย บางคนก็ประหยัดช่วยกันหารค่าห้อง

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ตอนเรียนมหาลัยมีแฟนเป็นรุ่นน้อง ซิงทั้งคู่วันที่ตกลงเป็นแฟนกันก็ไปนอนบ้านเพื่อนนอนผมล้วงทั้งคืนแต่ไม่ได้เอา คบกันนานมากเกือบปีได้กว่าจะได้เอา แต่ก็ทำกันภายนอกกันมาตลอดที่มีโอกาสผมเลียให้ น้องเค้าก็ใช้ปากบ้าง บดแบบไม่ถอดกางเกงในบ้างให้ผมเสร็จ เค้าบอกว่าอยากให้คบไปนานๆกว่านี้หน่อย มีอยู่วันนี้ผมอดใจไม่ไหวพยายามจะยัดเข้าไป น้องเค้าร้องไห้ยกมมือไว้ขอร้องผมเลยว่าอย่าทำ แต่อยู่ดีๆน้องเค้าก็เซอร์ไพร์ให้ผมเอาแม่งโคตรฟินเลย หีซิงๆ สดๆ ฉ่ำๆ