ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายจะดูน่าเกลียดใหม

หัวข้อ: ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายจะดูน่าเกลียดใหม  (อ่าน 3615 ครั้ง)

k123

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีกลับมาถึงบ้าน ผมเห็นภรรยากำลังถ่างขาเผยขนดกดำให้พี่ชายของเธอเลียอยู่อย่างได้อารมณ์อยู่บนเก้าอี้โซฟา ในขณะที่ท่อนบนของเธอนั้นยังใส่บราแบบเกาะอกอยู่ ผมจึงเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ เสร็จแล้วก็เดินออกมาจากห้องตัวแบบตัวเปลือยล่อนจ้อนควยแข็ง และก็เห็นภรรยาของผมนอนตัวเปลือยราบบนโซฟาให้พี่ชายเธอแทงควยดัง ตับ ๆ ๆ แล้วแล้วผมจึงเย็ดต่อ หลังจากเสร็จแล้วภรรยาของผมจึงไปอาบน้ำ แล้วก็แต่งตัว ใส่แค่ชุดชั้นในตัวเล็ก ๆ สีครีม แล้วก็เดินขึ้นรถตู้ที่มารับไปทำงาน ดังนั้นภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายจะดูน่าเกลียดใหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายจะดูน่าเกลียดใหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 04:21:18 pm »

มันขึ้นกับว่าคุณโอเคกับเธอไหมที่เธอทำกับพี่ชาย แต่จากที่เล่าดูเหมือนจะโอเคและมีอารมณ์ที่เห็นเธอกับพี่ชายนะคะ มันก็เป็นรสนิยมอย่างหนึ่งอะคะ ว่าแต่พี่ชายนี้ไม่ใช่พี่ชายจริงๆใช่ไหมค่ะ

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายจะดูน่าเกลียดใหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 08:57:00 pm »

อ้างจาก: Jijee link=topic=7643.msg48633#msg48633 date=159[18 มงกุฎ
478]
มันขึ้นกับว่าคุณโอเคกับเธอไหมที่เธอทำกับพี่ชาย แต่จากที่เล่าดูเหมือนจะโอเคและมีอารมณ์ที่เห็นเธอกับพี่ชายนะคะ มันก็เป็นรสนิยมอย่างหนึ่งอะคะ ว่าแต่พี่ชายนี้ไม่ใช่พี่ชายจริงๆใช่ไหมค่ะ
             จริง ครับ