มีเซ็กส์กับสาวเพื่อนร่วมงานต่อไปจะมีปัญหาอะไรใหมครับ

หัวข้อ: มีเซ็กส์กับสาวเพื่อนร่วมงานต่อไปจะมีปัญหาอะไรใหมครับ  (อ่าน 6238 ครั้ง)

k123

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่า เมื่อวันศุกร์หลังเลิกงานตอนเย็นที่ผ่านมา ผมพาเพื่อนสาวออฟิศเข้าไปมีเซ็กส์กันในโรงแรม เย็นวันจันทร์ที่ผ่านมาก็ไปเย็ดที่บ้านของเธอ โดยที่เธอเปลี่ยนบุคลิค ใส่ชุดนอนบางเบาออกมาเปิดประตูต้อนรับ แล้วเมื่อเย็นวันพุธที่ผ่านมานี้  ผมก็มีเซ็กส์กับภรรยาและเธอ ต่ออีกที่บ้านของผม เหนื่อยมาก เย็ดหญิงสองคน เกือบไม่ไหว เธอก็ย้ายข้าวของมาอยู่กับผมที่บ้านเรียบร้อยแล้ว ต่อไปจะมีปัญหาอะไรใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าอยู่แล้วเข้าใจกันก็ดีแล้วครับ
แต่คุณต้องออกกำลังกายบ่อยๆครับ ถึงช่วยได้ครับ และบำรุงตัวเองด้วยครับ