นิ้วนุ่มมีอะไรดี?

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: นิ้วนุ่มมีอะไรดี?  (อ่าน 18140 ครั้ง)

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

นิ้วนุ่มมีอะไรดี?
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2019, 06:48:53 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเคยได้ยินน้าเน็กให้ทัศนะในการรับมือกับการถูกโจมตีใน social media ทุกครั้งที่เราถูกโจมตีใน social media จะมีกลุ่มคนเกิดขึ้น 3 กลุ่มเสมอ คนกลุ่มที่ 1 คือซ้ำเติมเรา คนกลุ่มที่ 2 คือจะ support เรา คนกลุ่มที่ 3 ก็คือใจเฉยๆกับเรา มันก็ขึ้นอยู่กับว่าเราเป็นใครเรามีคนกลุ่มไหนมากกว่า สำหรับตัวผมแล้วเพิ่งจะเกิดการถูกโจมตีใน social media เมื่อเร็วๆนี้ แน่นอนมันก็มีคนเกิดขึ้น 3 กลุ่มจริงๆคือคนคอยซ้ำเติมเราคน support เราแล้วก็คนเฉยๆกับเรา ผมกังวลใจไม่น้อยเมื่อเกิดประเด็นนี้ขึ้นมาแต่จนถึงทุกวันนี้ผมอุ่นใจขึ้นมาก ในแต่ละวันมีลูกค้าที่เคยเจอผมเคยนวดกับผมทักทายมาให้กำลังใจถามไถ่เยอะพอสมควร จนรู้สึกอุ่นใจขึ้นมาบ้าง หรือแม้กระทั่ง มีลูกค้าใหม่ที่รู้สึกสนใจในประเด็นที่ทำไมผมมีดีอะไรทำไมถึงมีคนทุ่มเทให้เหมือนที่กล่าวอ้างไปในกระทู้ที่ผ่านมา

ผมก็ขอตอบคนที่ถามไถ่สารทุกข์สุขดิบมานะครับว่าตอนนี้ผมก็สบายดี ทำงานทำมาหากินตามปกติ ถามว่าชอบสถานการณ์แบบนี้ไหมมันก็ไม่ชอบเท่าไหร่ จริงๆแล้วผมไม่อยากมีประเด็นอะไรเลย อยากอยู่เงียบๆมากกว่า ส่วนข้อถามที่ว่าผมมีอะไรดีก็ตอบว่าจริงๆแล้วผมเป็นคนนวดเป็นนะครับ พอมีฝีมือในการนวด ถ้าคนไม่เคยนวดก็อาจจะติดใจในฝีมือผมได้

อีกอย่างนึงผมต้องขอโทษสำหรับคนที่จองคิวมาในช่วงนี้ ผมคิวเต็มจริงๆครับไม่ได้หยิ่งหรือว่าไม่ได้รังเกียจอะไร ผมทำงานอย่างอื่นด้วยครับไม่ได้นวดอย่างเดียวทำให้คิวอาจจะน้อยในแต่ละวัน ขออภัยเป็นพิเศษสำหรับลูกค้าที่เดินทางมาโดยหวังจะให้ผมนวดแต่ว่าไม่ได้ไปนวดขออภัยเป็นอย่างยิ่งนะครับ

สำหรับผมแล้วพูดคุยสอบถามได้นะครับยินดีตอบทุกเรื่องครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ .Glass

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 15

Re: นิ้วนุ่มมีอะไรดี?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 08:24:10 am »

ขอผ่อนผันก็ให้โอกาสแล้วถึงเวลาต้องจ่ายค่าหนี้สินก็ช่วยทำตามคำพูดที่พิมพ์มาด้วย

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำแค่รักษาคำพูดของตัวเองยังทำไม่ได้ ผ่อนๆมาให้ครบจะได้จบสิ้นซะที

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 10:20:41 am »

ขอผ่อนผันก็ให้โอกาสแล้วถึงเวลาต้องจ่ายค่าหนี้สินก็ช่วยทำตามคำพูดที่พิมพ์มาด้วย

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำแค่รักษาคำพูดของตัวเองยังทำไม่ได้ ผ่อนๆมาให้ครบจะได้จบสิ้นซะที

เพิ่งจะโอนไปนะครับ จริงๆหนี้สินมันก็รู้ว่าเป็นหนี้สินนะครับแต่ควรจะมีมารยาทในการทวงถามบ้าง

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 10:48:48 am »

เพิ่งจะโอนไปนะครับ จริงๆหนี้สินมันก็รู้ว่าเป็นหนี้สินนะครับแต่ควรจะมีมารยาทในการทวงถามบ้าง
[/quote
เมื่อก่อนเคยทวงถามทางไลน์ก็เกิดอาการไม่ชอบใจไม่พอใจคนไม่ถูกกันไม่สมควรส่งข้อความทางไลน์ฉันเคยบอกแล้วว่าจะมาทวงถามในนี้แล้วผิดมารยาทตรงไหนคุณเป็นคนผิดคำพูดเอง ขอโอกาสมาก็ให้ไปแล้วยังมาแว้งกัดอีกเนอะทั้งๆที่เป็นคนไม่ทำตามคำพูดเอง ที่ผ่านมามีเลื่อนบ้างวันสองวันไม่เคยว่ากัน

***คุณผู้มีมารยาท***  ควรทำตามคำพูดดีกว่ามาว่าคนที่เป็นเจ้าหนี้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 07:06:25 pm »

คุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าผมไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ด การที่คุณมาโพสต์ทวงหนี้ในกระทู้ของผมผมถือว่าเป็นการเสียมารยาท ถึงแม้จะเป็นเจ้าหนี้ก็ใช่ว่าคุณจะทำได้ทุกอย่างการพูดจาให้คนอื่นดูแย่ไม่ได้ทำให้คุณดูดีขึ้นหรอกนะครับ

สมาชิกหลายท่านอาจจะงงนะครับว่ามาทวงหนี้ทวงสินอะไรกันในนี้ คือคุณลูกค้าคนนี้สมัยที่ยังให้บริการนวดกันอยู่เนี่ยเขาเคยออกเงินดาวน์รถยนต์ให้กับผมครับและพอตอนหลังเนี่ยไม่ได้ให้บริการกันแล้วแกก็เลยเอามาเป็นหนี้สินนะครับตอนนี้ก็ผ่อนชำระกันอยู่
   จริงๆแล้วผมก็ไม่ค่อยได้เข้ามาในบรอดสักเท่าไหร่ พอดีมีคนที่หวังดีเขาบอกว่ามีการโพสต์ทวงหนี้สินกันในนี้อีกแล้วก็เลยเข้ามาดู

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 09:42:09 pm »

คุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าผมไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ด การที่คุณมาโพสต์ทวงหนี้ในกระทู้ของผมผมถือว่าเป็นการเสียมารยาท ถึงแม้จะเป็นเจ้าหนี้ก็ใช่ว่าคุณจะทำได้ทุกอย่างการพูดจาให้คนอื่นดูแย่ไม่ได้ทำให้คุณดูดีขึ้นหรอกนะครับ

สมาชิกหลายท่านอาจจะงงนะครับว่ามาทวงหนี้ทวงสินอะไรกันในนี้ คือคุณลูกค้าคนนี้สมัยที่ยังให้บริการนวดกันอยู่เนี่ยเขาเคยออกเงินดาวน์รถยนต์ให้กับผมครับและพอตอนหลังเนี่ยไม่ได้ให้บริการกันแล้วแกก็เลยเอามาเป็นหนี้สินนะครับตอนนี้ก็ผ่อนชำระกันอยู่
   จริงๆแล้วผมก็ไม่ค่อยได้เข้ามาในบรอดสักเท่าไหร่ พอดีมีคนที่หวังดีเขาบอกว่ามีการโพสต์ทวงหนี้สินกันในนี้อีกแล้วก็เลยเข้ามาดู

555 ฉันไม่รู้หร็อกว่าใครจะเข้าหรือไม่เข้าบอร์ดแต่รู้ว่าถ้าเข้ามาตรงนี้ฉันได้เงินคืนแน่555โดยผู้หวังดีเขาจัดให้ไม่เคยทวงนะไม่คิดอยากจะเสวนาเห็นไลน์มาขอผ่อนผันก็ยังคิดอยู่ว่าฉันทำดีถูกคนหรือเปล่าและมันก็เป็นอย่างที่คิด

เงินที่เป็นหนี้นี้ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับจะใช้บริการหรือเปล่าเพราะฉันปฏิเสธให้การช่วยเหลือตั้งแต่วางมัดจำแล้ว จำได้มั้ยว่าอ้อนวอนฉันให้ช่วยขนาดไหน “ตอนนี้จักรลำบากจริงๆ เราควรเห็นใจกันนะครับ ไม่เห็นใจกันตอนนี้จะไปเห็นใจกันตอนไหน” 5555 หรือว่าเล่นละครเพราะอยากได้ในสิ่งที่อยากได้ เล่นละครเก่งมากตัวเนื้อสั่นเมื่อโดนปฏิเสธเรื่องออกรถ เอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นไม่ใช่นิสัยของผู้มีมารยาทกระมัง *เป็นลูกผู้ชายใจนักเลงหน่อย*

ขอเหอะอย่าเอาเรื่องเก่ามาพูดมากล่าวอ้างเลยบอกจริงๆเอียนจะอ้วก ฉันไม่ใส่ใจกับเรื่องขี้หมาที่ผ่านมาขอแค่ได้เงินคืนให้ครบตามจำนวนก็พอใจแล้ว

ไม่ต้องการให้ใครมาดูว่าเราดีหรือจะคิดอะไรกับเราก็แล้วแต่เราไม่ใส่ใจค่ะทางใครทางมัน สนใจแต่เรื่องเงินของเราแต่ก็ขอบคุณผู้หวังดีนะที่ช่วยให้เราได้เงินทันที

ไม่ทวงก็นิ่งเฉยพอทวงก็หาว่าไม่มีมารยาท 555 พาลรึเปล่าอ่ะ

จ่ายให้เสร็จให้ครบ ทุกอย่างจบ ขอตรงเวลาด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2020, 05:36:22 am โดย .Glass »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 08:53:24 am »

555 ฉันไม่รู้หร็อกว่าใครจะเข้าหรือไม่เข้าบอร์ดแต่รู้ว่าถ้าเข้ามาตรงนี้ฉันได้เงินคืนแน่555โดยผู้หวังดีเขาจัดให้ไม่เคยทวงนะไม่คิดอยากจะเสวนาเห็นไลน์มาขอผ่อนผันก็ยังคิดอยู่ว่าฉันทำดีถูกคนหรือเปล่าและมันก็เป็นอย่างที่คิด

เงินที่เป็นหนี้นี้ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับจะใช้บริการหรือเปล่าเพราะฉันปฏิเสธให้การช่วยเหลือตั้งแต่วางมัดจำแล้ว จำได้มั้ยว่าอ้อนวอนฉันให้ช่วยขนาดไหน “ตอนนี้จักรลำบากจริงๆ เราควรเห็นใจกันนะครับ ไม่เห็นใจกันตอนนี้จะไปเห็นใจกันตอนไหน” 5555 หรือว่าเล่นละครเพราะอยากได้ในสิ่งที่อยากได้ เล่นละครเก่งมากตัวเนื้อสั่นเมื่อโดนปฏิเสธเรื่องออกรถ เอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นไม่ใช่นิสัยของผู้มีมารยาทกระมัง *เป็นลูกผู้ชายใจนักเลงหน่อย*

ขอเหอะอย่าเอาเรื่องเก่ามาพูดมากล่าวอ้างเลยบอกจริงๆเอียนจะอ้วก ฉันไม่ใส่ใจกับเรื่องขี้หมาที่ผ่านมาขอแค่ได้เงินคืนให้ครบตามจำนวนก็พอใจแล้ว

ไม่ต้องการให้ใครมาดูว่าเราดีหรือจะคิดอะไรกับเราก็แล้วแต่เราไม่ใส่ใจค่ะทางใครทางมัน สนใจแต่เรื่องเงินของเราแต่ก็ขอบคุณผู้หวังดีนะที่ช่วยให้เราได้เงินทันที

ไม่ทวงก็นิ่งเฉยพอทวงก็หาว่าไม่มีมารยาท 555 พาลรึเปล่าอ่ะ

จ่ายให้เสร็จให้ครบ ทุกอย่างจบ ขอตรงเวลาด้วย

จริงๆแล้วก็ไม่อยากจะต่อล้อต่อเถียงกับคนประเภทนี้เลย ในเรื่องการเป็นหนี้เป็นสินหรือว่าการทวงหนี้นะมันก็ควรจะมีมารยาทกันบ้าง การทวงหนี้ผ่านบุคคลที่ 3 เนี่ยมันก็เป็นข้อห้ามตามกฎหมายอยู่แล้ว คุณต้องการได้เงินจริงๆควรก็คุณก็ควรจะประนีประนอม หาทางออกให้เขามีรายได้เพิ่มขึ้นเพื่อที่จะได้มีเงินมาใช้หนี้คุณ แต่คุณกลับมาเขียนโจมตีดิสเครดิตโพสต์พูดจาที่ทำให้รู้สึกว่าเขาเป็นคนไม่ดีอย่างนั้นอย่างนี้แล้วคุณคิดว่ามันจะมีทางที่จะหาเงินมาใช้หนี้คุณได้อย่างไรคุณผิดประเด็นแล้ว แบบนี้มันไม่เกี่ยวกับหนี้สินแล้วที่คุณมาพูดอย่างนี้เพื่อโจมตีดิสเครดิตทำให้คนอื่นรู้สึกว่าผมเป็นคนไม่ดี แล้วยังไงครับคุณพูดจาให้รู้สึกว่าผมเป็นคนไม่ดีแล้วคุณคิดว่าคนอื่นจะมองว่าคุณเป็นคนดีหรอ จริงๆแล้วการโพสต์ดิสเครดิตของคนเนี่ยคุณก็เคยโดนโพสต์โจมตีใน facebook ในเรื่องที่การไปโกงค่ามะม่วงของเขา คุณก็น่าจะรู้ความรู้สึกของคนที่โดนโจมตีดีว่ามันรู้สึกอย่างไร แต่คุณก็ยังทำ ผมรู้สึกว่าการที่คุณมาโพสต์ในนี้มันไม่ใช่ต้องการแค่เงินมันต้องการอย่างอื่นแอบแฝงมากกว่า ซึ่งมันไม่ได้ผลหรอกครับ การเขียนเรื่องเป็นหนี้เป็นสินมันก็เป็นเรื่องธรรมดาของมนุษย์หรือเปล่า ผมเป็นหนี้คุณก็เป็นหนี้ เป็นหนี้ผมก็ผ่อนชำระอยู่ผมก็ใช้หนี้การผัดผ่อนมันเรื่องปกติ ผมไม่ได้ไปขโมยของใครผมไม่ได้ไปจี้ปล้นใคร ตลกดีที่จะเอาเรื่องแบบนี้มาโจมตี

อีกอย่างกระทู้นี้มันกระทู้ของผมควรจะมีมารยาทบ้าง ยิ่งกลับไปอ่านกระทู้ที่โพสต์โดยคุณคนนี้ ตั้งแต่เปลี่ยนชื่อนี้มาไม่มีกระทู้ไหนที่เป็นประโยชน์สร้างสรรค์เกี่ยวกับบอร์ดเลย โจมตีผมทุกกระทู้ คงจะว่างงานมาก ตลกดี จริงๆแล้วการบริการนวดมันก็มีการให้บริการมีการเลิกให้บริการ ไม่เห็นจำเป็นที่จะต้องมาทะเลาะกัน คุณมาโพสต์โจมตีดิสเครดิต คุณไม่รู้หรอว่ามันก็มีคนเห็นด้วยกับคุณมีคนไม่เห็นด้วยกับคุณ คนที่เขานวดกับผมคนที่เขาคุยกับผมเขาก็ไม่เชื่อคุณอยู่แล้วมันไม่มีประโยชน์อะไร ใครๆก็รู้ว่าคุณไม่มีอะไรในบอร์ดนี้นอกจากโพสต์โจมตีผมอย่างเดียว ในชื่อเดิมของคุณสมัยที่ยังนวดกันอยู่ คุณก็เขียนอวยผม แต่พอไม่ได้นวดกันคุณก็มาโจมตี มันไม่มีประโยชน์อะไรหรอกครับ คนที่เขาเคยนวดกับผมเขาก็รู้ดีว่าผมเป็นยังไง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2020, 09:29:52 am โดย นิ้วนุ่ม »

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 08:18:16 pm »

จะคิดอะไรก็เชิญตามสบาย จุดประสงค์หลักคือได้เงินคืนพอใจแล้ว

และจะพิมพ์อะไรก็ระวังหน่อย เรื่องอะไรที่รู้ไม่จริงอย่าเที่ยวได้พิมพ์มันอันตรายหนี้สินแค่นี้ยังจ่ายไม่จบจะพาครอบครัวเดือดร้อนไปมากกว่านี้ ถ้าฉันทำผิดกฏหมายแจ้งจับได้เลย พร้อมเสมอ เอากฏหมายมาอ้างก็น่าสนใจ เมื่อไหร่จะจัดล่ะ พวกที่ในเฟสบุ๊คเขาเสียค่าหมิ่นปรมาทมา 200000.-ต้องลบโพสต์และขอโทษผ่านสื่ออีก 555 จำได้ว่ามีคนไม่เชื่อ

เอากฏหมายมาอ้างน่าสนใจ พร้อมเสมอ กว่าจะมาถึงเรื่องมาเป็นหนี้กันคงต้องสาวกันลึก

อ่านที่โพสต์มาให้ดีๆ ใครเขาไปเป็นหนี้กับคุณอย่าคิดว่าคนอื่นจะเหมือนตัวเอง โพสต์ไปโพสต์มาอวยตัวเองซะงั้น555 มีเรื่องมีราวกับคนแบบนี้มีแต่เปลืองเวลา

อยากโพสต์อะไรก็ตามนั้นเอาที่สบายใจ อย่าลืมเรื่องกฏหมายด้วยล่ะไหนๆก็ชี้โพรงมาแล้วดีเหมือนกันค้าความอีกอย่าง แล้วจะเข้ามาเก็บข้อมูลเรื่อยๆ

ออฟไลน์ เปื้อนกั๋น

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 09:59:58 pm »

เป็นกำลังใจให้กับคุณหมอค่ะ สู้ๆ

อ่านไลน์ตอบไลน์บ้างก็ได้นะคะ LINE ไปหลายครั้งแล้วกว่าจะตอบแต่ละครั้งข้ามวันค่ะ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<