อยากได้วีดีโอสอนนวดครับ อยากนวดเป็น

หัวข้อ: อยากได้วีดีโอสอนนวดครับ อยากนวดเป็น  (อ่าน 3962 ครั้ง)

ออฟไลน์ petchbkk13

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากได้วีดีโอสอนนวดครับ อยากนวดเป็น
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2020, 10:42:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

โดยปกติแล้วผมรับงานอยู่ในเว็บๆนึง แต่อยากนวดเป็น อีกอย่างก็คือผมอยากเป็นหมอนวดฝึกหัด พี่ๆท่านได้มีคำแนะนำหรือคลิปสอนนวด รบกวนแอดไลน์มาหาผมที่ครับ petch.bkk13

Facebook Comments

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

Re: อยากได้วีดีโอสอนนวดครับ อยากนวดเป็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 10:25:12 am »

เหมือน admin เคยแจกนะครับลองติดต่อ admin ดู ตอนนั้นผมก็ได้รับเป็น CD แต่ว่าตอนนี้ไม่รู้อยู่ที่ไหนแล้ว CD การสอนนวดของแอดมินที่ส่งมาก็ใช้ได้นะครับ สำหรับผู้ที่เริ่มต้น

จริงๆแล้วถ้าอยากนวดเป็นก็ไปเรียนตามที่เขาสอนก็ได้ครับแล้วมาดัดแปลงเอาตามที่เราต้องการ อย่างพวกตามศูนย์ฝึกอาชีพของสำนักงานเขตต่างๆ ที่สวนลุมก็มีการสอนนวดครับ

หรือไม่ก็ลองไปนวดดูครับบางทีก็เอามาดัดแปลงใช้กับอาชีพของเราได้เช่นตามอาบอบนวดหรือไม่ก็พริตตี้สปาต่างๆ น้องๆพวกนี้ก็นวดดีครับใช้เป็นพื้นฐานได้

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ