ผมโล๊ะเสื้อผ้าภรรยาทิ้งจะมีปัญหาอะไรใหมครับ

หัวข้อ: ผมโล๊ะเสื้อผ้าภรรยาทิ้งจะมีปัญหาอะไรใหมครับ  (อ่าน 1774 ครั้ง)

k123

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สำหรับผมเรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ และเปิดกว้างครับ ชอบให้เธอแต่งตัวโป้เปลือยโชว์ให้คนอื่นดู ผมก็เลยโล๊ะเสื้อผ้าภรรยาทิ้งไปหมดแล้ว ให้เธอใส่แค่ชุดชั้นใน โดยที่ภรรยาก็เต็มใจครับ ครอบครัวก็ชอบแนะนำว่าขายบริการก็ให้ป้องกันดีๆ ครับ กลางวันภรรยาของผมใส่ชุดว่ายน้ำบิกินี่ทำงานเป็นสาวเสิร์ฟในร้านอาหารใกล้ชายทะเล กลางคืนใส่ชุดชั้นในไปเต้นเปลื้องผ้ารูดเสา ขายบริการ จะมีปัญหาอะไรใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ko56

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผมโล๊ะเสื้อผ้าภรรยาทิ้งจะมีปัญหาอะไรใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 07:33:30 am »

ผมละอิจฉาท่านจริงๆ ไปแฟนแสนดีแบบนี้