อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ

หัวข้อ: อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ  (อ่าน 6355 ครั้ง)

ออฟไลน์ Itsmylife

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคับ สมาชิกใหม่ อยากถามตามหัวข้อเลยน่ะครับ
โดยส่วนใหญ่ อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ noo_ann

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

คงขึ้นอยู่กับแต่ล่ะคนค่ะ ผู้หญิงบางคนไม่ช่วยตัวเองเลยก็มี และก็ขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะเวลาของวันด้วย อย่างแอนเองช่วงวัยรุ่นที่บ้านอยู่กันหลายคนแทบจะไม่ได้ช่วยตัวเองเลย  แต่พอมาเรียนมหาลัยได้แยกมาอยู่คนเดียว ก็จะช่วยตัวเองก่อนอาบน้ำเกือบทุกวัน ช่วงนั้นรู้สึกตื่นตัวเรื่องเพศค่ะ และรู้สึกว่าช่วยตัวเองแล้วจะไม่ค่อยมีอาการปวดไมเกรน (ไม่รู้เกี่ยวกันมั้ย) ช่วงนี้อยู่วัยทำงานแล้วเวลาคิดเรื่องพวกนี้น้อยลงเพราะเหนื่อย และเลิกกับแฟนแล้ว ก็ยังพอมีบ้างอาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง แต่ถ้าวันไหนกินเบียร์มาไม่เคยพลาดค่ะ อันนี้ส่วนตัวเองนะคะ คงต้องรอความเห็นท่านอื่นเพิ่มเติมค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

Re: อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 09:05:42 am »

เช้ากับก่อนนอนเป็นส่วนใหญ่ จะฟินๆ ผ่อนคลาย บางช่วงก็ไม่ได้ทำ บางช่วงตกไข่ก็จะทำมากกว่าปกติ แล้วแต่ความอยากจริงๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

สาวอวบใส่แว่น

• บุคคลทั่วไป

บ่อยไม่บ่อยอยู่ที่งานค่ะ ถ้างานเครียดๆ ก็แทบไม่มีอารมณ์เลยค่ะ แต่ถ้าไม่เครียด อาทิตย์นึงก็ 3-4 ครั้งค่ะ

ออนไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

เคยได้ยินเหมือนอย่างที่คุณ noo_ann บอกว่า ผญ ถ้าเสร็จแล้วจะทำให้อาการปวดหัวหรือเครียดดีขึ้นอ่ะ ไม่รู้ท่านอื่นเป็นแบบนี้ไหม

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"