ผิดปกติใหมที่ ที่ให้ภรรยาปล่อยตัวเต็มที่เพราะคิดว่าเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ

หัวข้อ: ผิดปกติใหมที่ ที่ให้ภรรยาปล่อยตัวเต็มที่เพราะคิดว่าเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ  (อ่าน 890 ครั้ง)

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าวันจันทร์ที่่ผ่านมา ผมพาภรรยาใส่แค่ชุดชั้นใน ไปส่งที่ห้องพักในรีสอร์ทแห่งหนึ่ง แล้วให้เพื่อนชายของเธอสามคนมาเย็ดเรียงคิว ตลอดทั้งวันพักเบรคแค่ช่วงกินข้าว พอเย็นวันอังคาร ผมก็ขับรถไปรับ ภรรยาของผมก็ยั่วยวน ผมก็เลยได้เย็ดกับต่อที่รีสอร์ทนั้นอีกรอบ พอช่วงดึก ๆ ของวันพฤหัสบดี ภรรยาของผมบอกว่าใส่แค่ชุดชั้นในแล้วรู้สึกชอบโล่งสบายดี ติดใจที่ได้โดนเรียงคิวเย็ด เลียหี และอมควย ผมจึงพาภรรยาใส่แค่ชุดชั้นในตัวจิ๋ว ไปส่งเธอให้เย็ดเรียงคิวกันต่อที่บ้านเพื่อน สักประมาณสักดึก ๆ ของวันจันทร์ผมจึงค่อยขับรถไปรับภรรยาที่บ้านเพื่อน นำเสื้อคลุมชุดนอนไปด้วย เพราะว่าเธอบอกว่าชอบและจะใส่แค่ชุดชั้นในกลับบ้านครับ ดังนั้นผิดปกติใหม ที่ให้ภรรยาปล่อยตัวมีความสุขกับเซ็กส์อย่างเต็มที่ เพราะคิดว่าเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ

Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

คุณเป็นคนที่ใจกว้างสุดๆไปเลยครับ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คุณเป็นคนที่ใจกว้างสุดๆไปเลยครับ
พรุ่งนี้ให้ภรรยาไปอีกครับ