เวลาผญ.ถึงจุดสุดยอด ต้องร้องครวญครางทุกคนเลยหรอครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: เวลาผญ.ถึงจุดสุดยอด ต้องร้องครวญครางทุกคนเลยหรอครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าถึงจุดสุดยอดแบบ เงียบกริบ ไม่ร้องเลย แต่ถึงแบบกระตุกๆๆๆ เป็นไปได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าสถานการณ์บังคับก็เงียบได้ค่าาา เสียวมากด้วยจิกจนหลังผู้ชายคนเป็นรอยเลยจ้า

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

เป็นไปได้นะครับ

.::Good Afternoon Massage ::. บ่ายนี้..เจอกันนะครับ

ออนไลน์ เปื้อนกั๋น

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่ถึงกับส่งเสียงดังแค่อู้อี้ในลำคอค่ะ  จริงๆก็ไม่ค่อยได้เสร็จเท่าไหร่นานๆที

ออนไลน์ สาวอวบใส่แว่น

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

เป็นไปได้นะคะ เวลาโดนเลียครางดังกว่าอีกค่ะ 55

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

ขึ้นอยู่กับสถานการณ์นะครับ ถ้าห้องเราส่วนตัวก็เสียงดังได้ แต่ถ้าอยู่กันหลายคนกลัวคนอื่นตื่นก็ต้องกลั้นเสียงกันสุดๆ แล้วหายใจแรงๆใส่กัน

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออนไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

แล้วแต่คนครับ บางคนก็แค่เกร็งๆไม่ร้อง บางคนก็ร้องดังลั่นเลย

น้องคนปัจจุบันที่เอากัน ร้องดังตลอด ยิ่งใกล้เสร็จนี่ร้องเหมือนจะตาย

ร้องเสียวจิ๋มๆๆตลอด พอตอนน้ำแตกออกมาใส่ในรู ยิ่งร้องดังเลย 555 ชอบๆๆๆ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

ทั้งผมและแฟน แล้วแต่สถาณการณ์น่ะครับ ถ้าห้องส่วนตัว บ้านตัวเอง ก็เต็มที่ครับ เวลาเสร็จจะร้องออกมาทั้งคู่ แต่ถ้าจำเป็นต้องเก็บเสียงเพราะกลัวคนอื่นได้ยินก็ทำได้ครับ แต่ก็มีเล็ดลอดบ้าง เวลาเสร็จ มันควบคุมตัวเองยาก