ไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมาก จนลืม user name

หัวข้อ: ไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมาก จนลืม user name  (อ่าน 2024 ครั้ง)

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

ไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมาก จนลืม user name
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 12:21:13 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคน
ผมไม่ได้เข้าเว็บนี้มานานมากจนลืม user name ผมต้องไล่ดูกระทู้เก่าๆที่จำได้ว่าเคยตอบ แล้วก็เจอว่าเคยตอบล่าสุดเมื่อกลางปี 2015 ก็ไม่แปลกที่ผมจะจำ user name ไม่ได้ 55 แต่แปลกที่ยังจำ password ได้อยู่

พอเข้าได้แล้วก็ไปดูข้อความส่วนตัว เห็นมีบางท่านส่ง pm มา ที่สำคัญ admin ส่งมาชวนมีตติ้งด้วย ผมต้องขอบคุณเป็นอย่างสูงที่ให้เกียรติผมครับ แต่ป่านนี้คงจะจัดมีตติ้งกันไปเรียบร้อยแล้ว

5 ปีที่ผ่านมาเกิดเหตุการหลายอย่างในชีวิตผมที่ทำให้ยุ่งจนไม่มีเวลาเข้ามา อาจเป็นเพราะวัย30กลางๆในตอนนั้นเป็นช่วงที่การงานกพลังเปลี่ยนแปลง ทั้งงานประจำ งานส่วนตัว รวมถึงความคิดด้วย กลับเข้ามาคราวนี้ถึงหลักสี่พอดี 555

คิดถึงทุกคนครับ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"
Facebook Comments

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: ไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมาก จนลืม user name
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 10:16:24 pm »

ผมก็อายุพอๆกะคุณ

สาวอวบใส่แว่น

• บุคคลทั่วไป

Re: ไม่ได้เข้าเว็บนี้นานมาก จนลืม user name
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2020, 09:27:47 am »

Welcome back ka 55

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2020, 12:28:06 pm »
อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"