ให้แฟนใส่แค่ชุดชั้นในบางเบาไปให้หนุ่มเพื่อนบ้านเย็ด

หัวข้อ: ให้แฟนใส่แค่ชุดชั้นในบางเบาไปให้หนุ่มเพื่อนบ้านเย็ด  (อ่าน 476 ครั้ง)

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเป็นคนชอบให้ภรรยาใส่ชุดโป้เปลือย ดังนั้นเมื่อกลางดึกคืนที่ผ่านมาจึงได้ให้ภรรยาใส่แค่ชุดชั้นในแบบนี้ เดินไปยั่วยวนหนุ่มบ้าน ๆ ที่มีรั้วบ้านติดกัน ผลก็คือ ภรรยาผมก็ไม่ได้กลับเข้าบ้านผมเลยจนเช้ามืด ภรรยาของผมจึงใส่แค่ชุดชั้นในตัวเดินกลับเข้าบ้าน แล้วเธอก็เล่าให้ผมฟังว่า หนุ่มข้างบ้านไม่รอช้ารีบถอดชุดชั้นในของเธอออกแล้วก็ให้เธออมควยของเขาทันที หลังจากเสร็จ เธอก็ไปนั่งที่โซฟาให้เขาเลียหีของเธอ แล้วก็เอาควยเย็ดหีของเธอขย่มต่อเลย จากนั้นเปลี่ยนท่าเป็นเธอนั่งขย่มบ้าง แล้วก็ยังมีท่าอื่น ๆ อีกหลายท่า จนเกือบถึงเช้าเธอจึงเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำของเขา เย็ดกันในห้องน้ำหนึ่งยก เสร็จแล้วเธอก็ใส่ชุดชั้นในตัวเดิมเดินออกจากบ้านของเขามา หลังจากนั้นผมก็เย็ดกับภรรยาหนึ่งยก ถึงช่วงสาย ๆ ผมก็แต่งตัวเตรียมเดินออกจากบ้านไปทำงาน แฟนของผมก็เดินมาหาผม ทานข้าวเช้าด้วยกัน จากนั้นเธอก็ใส่แค่ชุดชั้นในเซ็กส์ซี่นอนหลับเก็บตัวอยู่ในบ้านช่วงกลางวัน เนื่องจากเย็ดกับหนุ่มข้างบ้านทั้งคืน เรื่องมีแค่นี้ครับ

Facebook Comments