สัญญานายทาสแบบนี้ จะพอยอมรับได้มั้ยค่ะ

หัวข้อ: สัญญานายทาสแบบนี้ จะพอยอมรับได้มั้ยค่ะ  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ออนไลน์ fahnapa

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขออนุญาติปรึกษาค่ะ พอดีฟ้าจะเป็นทาสกับเจ้านายคนนึง โดยเขามีสัญญานายทาสแบบนี้ จะพอยอมรับได้มั้ยค่ะ หรือต้องเพิ่มเติมส่วนใหนไปค่ะ ปกติเป็นทาสแบบสัญญาใจ  ขอบคุณค่ะ

สัญญานายทาส
สัญญาฉบับนี้จัดทำขึ้นระหว่างเจ้านาย.....XXX...... กับทาส.....XXX....
ทำขึ้นที่.....หมู่บ้านXXX เลขที่XXX......วันที่ .......XXXX.......
โดยทาสเต็มใจและยินยอมในการเป็นทาสของเจ้านาย มีขอบเขตการเพลย์ดังต่อไปนี้
1.   ระยะเวลาการเป็นทาส ตั้งแต่วันที่ XXXXX และสิ้นสุดการเป็นทาสวันที่ XXXXX  รวม XXXXX เดือน
2.   ตกเป็นทาสของเจ้านาย ทุกวันเสาร์ เวลา 10.00 น. – 19.00 น. (ไม่มีเวลาพัก) และ วันธรรมดา จันทร์ - ศุกร์ เวลา 21.00 น. – 00.00 น. (ไม่มีเวลาพัก) ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์ จะไม่ตกเป็นทาสในวันนั้นๆ และ ไม่มีการชดเชย
3.   ในระหว่างที่ไม่ได้เป็นทาสของเจ้านาย เจ้านายไม่มีสิทธิ์นัดเจอทาส ไม่มีสิทธิ์กระทำการใดๆก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว และชีวิตประจำวันของทาส นอกจากการโทรคุยไลน์คุยกันเท่านั้น
4.   สิ่งที่เจ้านายกระทำต่อทาสได้ และ ทาสยินยอมให้กระทำ มีดังนี้
•   กอด จูบ ลูบ ไล้ คลึง เค้น ไซร้ เลีย ได้ทุกส่วน
•   เย็ดสอดใส่ทั้งหน้าและหลัง สดหรือใส่ถุงก็ได้ แตกในหรือแตกนอกก็ได้
•   ยัดดิลโด้ ไข่สั่น อุปกรณ์อื่นใด ที่มีขนาดใหญ่กว่าควยเจ้านายได้ไม่เกิน 2 เท่า
•   มัดแขน ขา ตัว หรือ ส่วนอื่นๆ ด้วยเชือก
•   ใช้อุปกรณ์ใดๆ ทรมานทาสได้ทุกส่วน
•   ตบ ตี เฆี่ยน หลีกเลี่ยงการกระทำบริเวณใบหน้าและส่วนหัว
•   ล่ามโซ่ ใส่ปลอกคอ ลาก จูง ขังกรงทาส
•   บังคับทาสให้กระทำการใดๆก็ได้ เพื่อบำเรอกามของเจ้านาย
5.   ข้อห้ามที่เจ้านายไม่สามารถกระทำกับทาสได้ มีดังนี้
•   กระทำการใดๆที่ทิ้งรอยช้ำ รอยรัด หรือรอยอื่นใด ไว้นอกร่มผ้าของร่างกายทาส
•   ทำให้ทาสหายใจไม่ออก จนเป็นอันตราย
•   ทำให้ทาสเจ็บปวดเกินควร จนมีเลือด หรือ รอยช้ำใน
•   เล่นสิ่งสกปรกทุกประการ
•   ชวนเพื่อนมากระทำทาสร่วมด้วย
6.   ทาสไม่สามารถปฏิเสธคำสั่งเจ้านายได้ หากอยู่ในข้อตกลง หากไม่มั่นใจ ทาสมีสิทธิ์พักยกชั่วคราวและทักท้วงถึงสัญญาฉบับนี้ได้ โดยเจ้านายต้องอธิบายขอบเขตการเล่นให้ทาสเข้าใจ ก่อนกระทำต่อไป หากไม่สมเหตุสมผล ทาสมีสิทธิ์บอกเลิกสัญญาได้ทันที
7.   สถานที่เพลย์ ต้องเป็นสถานที่ปิด ไม่มีผู้คนอื่นใดเห็นได้ ไม่มีเอ้าดอร์
8.   หากเจ้านายทำผิดกฏใดๆ ที่ทาสไม่สามารถให้อภัยได้ ทาสมีสิทธิ์บอกเลิกสัญญาได้ทุกเมื่อ โดยชี้แจงเหตุผลที่ทำให้เจ้านายยอมรับได้  และ เจ้านายมีสิทธิ์บอกเลิกสัญญาได้ทุกเมื่อ หากทาสไม่สามารถตอบสนองเจ้านายได้ตามข้อตกลง โดยจะชี้แจงเหตุผลให้ทาสได้เข้าใจ
9.   ก่อนการเป็นทาส มีความสัมพันธ์ระหว่างทาสกับเจ้านาย แค่คนคุยกัน หลังการเป็นทาส หากจบสัญญากันด้วยดี ความสัมพันธ์ยังคงเดิม หากจบสัญญาด้วยการบอกเลิกสัญญาก่อน ความสัมพันธืถือว่ายุติเพียงเท่านี้
10.   การเพลย์ทุกครั้งไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทาสไม่มีสิทธิ์ขอ เจ้านายมีสิทธิ์ให้ตามความพึงพอใจ และ ไม่มีการคิดค่าใช้จ่ายใดๆจากทาส
11.   หากทาสเจ็บป่วย สามารถบอกทาสได้ล่วงหน้า 3 ชั่วโมงเป็นอย่างน้อย แต่ต้องกำหนดวันชดเชยให้เจ้านายด้วย หากเจ้านายไม่ต้องการวันชดเชย จะแจ้งทาสเอง
12.   หากการกระทำใดๆของเจ้านายทำให้ทาสต้องเข้าโรงพยาบาล หรือ คลินิค เจ้านายจะรับผิดชอบค่าใช้จ่ายต่างๆให้ทาสเองทั้งหมด
13.   ข้อตกลงอื่นใดที่ไม่อยู่ในสัญญานี้ สามารถเจรจากันเพิ่มได้ แต่ต้องไม่ขัดแย้งกับสัญญาฉบับนี้

Facebook Comments

ออนไลน์ k123

• *

Re: สัญญานายทาสแบบนี้ จะพอยอมรับได้มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 10:58:01 pm »

อยากเสริมข้อ 7 ว่า ทาสจะต้องเปลือยล่อนจ้อนตลอดจนเสร็จกิจกรรม 55

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: สัญญานายทาสแบบนี้ จะพอยอมรับได้มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2020, 11:04:57 pm »

ข้อ2 ถ้าไม่มีเวลาพักแล้วทาสมีเวลากินข้าวกินน้ำมั้ยคะ
ห่วงกิน #วิถีคนอ้วน 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 11:08:10 am »

อยากเสริมข้อ 7 ว่า ทาสจะต้องเปลือยล่อนจ้อนตลอดจนเสร็จกิจกรรม 55

มันรู้กันอยู่แล้วค่ะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 11:08:48 am »

ข้อ2 ถ้าไม่มีเวลาพักแล้วทาสมีเวลากินข้าวกินน้ำมั้ยคะ
ห่วงกิน #วิถีคนอ้วน 555

ป้อนน้ำป้อนข้าว ด้วยภาชนะที่เจ้านายสรรหาค่ะ

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 12:51:57 am »

ไว้มาเล่ากิจกรรมนายกับทาสให้ฟังบ้างนะคะ :)

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล