ในครอบครัวครับ

หัวข้อ: ในครอบครัวครับ  (อ่าน 708 ครั้ง)

ออฟไลน์ runsw13

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ในครอบครัวครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2020, 02:21:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากเล่า เรื่องระหว่างผมกับแม่ที่เราทำกันเป็นประจำทุกอาทิตย์ เราเย็ดกันมา 4-5 ปีแล้ว อยากเล่าก็กลัวคนจะรังเกียจ
อยากเล่ามากๆจริงๆนะเราสองคนผมกับแม่เป็นพวกชอบโชว์ชอบความตื่นเต้นสุดๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ petchbkk13

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ในครอบครัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2020, 03:10:26 pm »

เล่ามาได้เลยครับไม่มีใครรังเกียจหรอกครับ