สาวๆ คนไหนสนใจหา FWB จริงจัง คบกันระยะยาวมั้ยครับ

หัวข้อ: สาวๆ คนไหนสนใจหา FWB จริงจัง คบกันระยะยาวมั้ยครับ  (อ่าน 1824 ครั้ง)

ออฟไลน์ Marriedman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ ผมอยู่ในบอร์ดนี้มานานมากละ เคยโพสหา FWB และได้เจอ เลยเลิกเข้าบอร์ดไป จนตอนนี้ได้จบความสัมพันธ์กันเรียบร้อยแล้ว เลยขออนุญาตเข้ามาโพสหาใหม่อีกครั้งหนึ่งครับ

ขอแนะนำตัวก่อน ผมอายุ 34 สูง 184 หนัก 77  ผิวไม่ขาวมาก รูปร่างหน้าตากลางๆ แต่ดูสะอาด ไม่อ้วนไม่ผอม ไม่สูบบุหรี่ ดื่มได้ตามกาละเทศะ ออกกำลังกายบ้าง อาชีพเซล มีรถส่วนตัว อยู่ กทม เป็นหลักแต่ต้องเดินทางออก ตจว เพื่อไปหาลูกค้าบ่อยๆ การศึกษาปริญญาตรี ไม่โสด (รายละเอียดเพิ่มเติม PM คุยกันได้ครับ)

ผมชอบผู้หญิงสะอาด โสด รูปร่างสมส่วน หน้าตาธรรมดา สีผิวหรืออายุไม่สำคัญครับ มีความต้องการและความคิดเห็นตรงกัน จริงใจ

จุดประสงค์ของการหา FWB ของผมคือการเติมเต็มในเรื่องเซกส์ โดยที่ความสัมพันธ์เป็นแบบเพื่อน ผมจะมี FWB แค่คนเดียว และแยากให้คุณทำแบบนั้นเช่นกัน ตรวจเลือดก่อนเพื่อความมั่นใจ และป้องกันโดยใช้ condom ทุกครั้ง เจอกันได้แล้วแต่สะดวก ผมจะสะดวกวันธรรมดา หรือในกรณีค้างคืนแล้วแต่จะนัดกัน ไม่จำกัดจะต้องมีเซกส์อย่างเดียว สามารถทานข้าว ดูหนัง ได้ตามปกติ ที่สำคัญคือความสบายใจ และเก็บรักษาเรื่องส่วนตัวเป็นความลับ

ลอง PM มาคุยกันก่อนได้ครับ

Facebook Comments