อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ

หัวข้อ: อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)

ออฟไลน์ Itsmylife

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคับ สมาชิกใหม่ อยากถามตามหัวข้อเลยน่ะครับ
โดยส่วนใหญ่ อยากทราบว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันบ่อยแค่ไหนครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ noo_ann

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

คงขึ้นอยู่กับแต่ล่ะคนค่ะ ผู้หญิงบางคนไม่ช่วยตัวเองเลยก็มี และก็ขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะเวลาของวันด้วย อย่างแอนเองช่วงวัยรุ่นที่บ้านอยู่กันหลายคนแทบจะไม่ได้ช่วยตัวเองเลย  แต่พอมาเรียนมหาลัยได้แยกมาอยู่คนเดียว ก็จะช่วยตัวเองก่อนอาบน้ำเกือบทุกวัน ช่วงนั้นรู้สึกตื่นตัวเรื่องเพศค่ะ และรู้สึกว่าช่วยตัวเองแล้วจะไม่ค่อยมีอาการปวดไมเกรน (ไม่รู้เกี่ยวกันมั้ย) ช่วงนี้อยู่วัยทำงานแล้วเวลาคิดเรื่องพวกนี้น้อยลงเพราะเหนื่อย และเลิกกับแฟนแล้ว ก็ยังพอมีบ้างอาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง แต่ถ้าวันไหนกินเบียร์มาไม่เคยพลาดค่ะ อันนี้ส่วนตัวเองนะคะ คงต้องรอความเห็นท่านอื่นเพิ่มเติมค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"