อยากมีเพื่อนสาวไว้คุยและให้ความสุขกัน

หัวข้อ: อยากมีเพื่อนสาวไว้คุยและให้ความสุขกัน  (อ่าน 613 ครั้ง)

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ก็ขอแจ้งก่อนเลยครับ ว่ามีแฟนแล้ว

แต่ก็เพื่อเติมเต็มความสุขทางเพศกัน (ขออภัยที่ตรงเกินไปจ้าา)

ไม่ใช่ว่าจะเบื่อคนที่บ้านนะครับ แต่ก็อยากเปลี่ยนกลิ่นบ้างไรบ้าง

42 ปี 177 กทม ทำงานออฟฟิต ไม่สูบ ดื่มได้อยู่ คุยได้ช่วงเวลางานนี่แหละครับ ถ้านัดสนุกกันก็เสาอาทิตย์ 

ไม่วุ่นวายกันและกัน รู้ลิมิตตัวเอง สาวคนไหนสนใจหรืออยากแลกเปลี่ยนเติมส่วนนั้นหลังไมค์มาคุยกันได้ครับ

Facebook Comments