วัยเลข4แล้วแต่ยังมีอารมณ์ ปกติไหม

หัวข้อ: วัยเลข4แล้วแต่ยังมีอารมณ์ ปกติไหม  (อ่าน 2675 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoynnn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

วัยเลข4แล้วแต่ยังมีอารมณ์ ปกติไหม
« เมื่อ: เมษายน 14, 2020, 08:29:53 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ คือเราอายุขึ้นเลขสี่ เคยมีครอบครัวแล้ว แต่สามีเสียไปนานแล้ว ต้องเล่าก่อนนะว่าแต่ก่อน สามีก็ไม่ค่อยทำกิจกรรมด้วยนานแล้ว รวมๆแล้วเราเว้นจากเรื่องพวกนี้ไปเกือบ 8-9 ปีแล้ว ไม่ได้รู้สึกอะไรหรือช่วยตัวเองด้วยค่ะ
แต่หลังๆมานี้ลูกชายเรียนจบย้ายออกไปอยู่เอง เราอยู่ตัวคนเดียว

ก็มีปัญหา คือ บางทีเราชอบเกิดอารมณ์เพศขึ้นมา โดยเฉพาะกับผู้ชายหนุ่มๆ พึ่งจะเริ่มเป็นช่วงหลังนี้ไม่กี่เดือน ยิ่งในสื่อเดี๋ยวนี้หนุ่มๆเองก็ออกมาโชว์หุ่นกันมากขึ้น ไม่เหมือนยุคสมัยก่อน รู้สึกว่าเราโดนกระตุ้นขึ้นมา จนบางครั้งมันอดไม่ได้ต้องช่วยตัวเอง 
เราเองก็พยายามหากิจกรรมทำไม่ให้ว่างจนเกินไป แต่ก็ไม่ได้ผล กลับแย่กว่าเดิมอีกเพราะกลายเป็นเราไปเผลอมีสัมพันธ์กับผู้ชายที่มีครอบครัวแล้ว เรารู้สึกผิดเลยเลิกไปไม่ไปเจอเขาอีก แต่พองดไป เราก็ต้องกลับมาช่วยตัวเองอีก แทบจะทุกวัน

อยากทราบว่าอาการแบบนี้ ผิดปกติไหมคะสำหรับผู้หญิงวัยนี้ เป็นเพราะฮอร์โมนแปรปรวยหรือเปล่า ไม่กล้าถามใครเพราะอายค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: วัยเลข4แล้วแต่ยังมีอารมณ์ ปกติไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2020, 12:15:08 pm »

ก็ไม่น่าจะผิดปกตินะครับ พึ่งจะ40เอง    มีก็ช่วยตัวเองครับ ถ้าเจอคนถูกใจ ก็หาคนช่วยก็ไม่เสียหายครับ แต่ช่วงนี้คงต้องช่วยตัวเองไปก่อน

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: วัยเลข4แล้วแต่ยังมีอารมณ์ ปกติไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 10:49:11 pm »

ปกติครับ 50ก็ยังมี บางคนเด็ดกว่าสาวๆวัยรุ่นอีกครับ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2020, 11:06:56 pm »

ปกติค่ะ 60ก็ยังมีกันเลย

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ Atnight2018

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2020, 12:11:58 pm »

ไม่ผิดปกติหรอกครับ^^ อย่าคิดมากนะครับ มีอารมณ์ก็ช่วยตัวเองได้เลยครับ^^

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออฟไลน์ fasincod

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2020, 11:45:50 am »

เลข 4 ยังไว้ เลข 7 เมื่อไหร่ คงไม่มีครับ เลข 4 กำลังดีเลย ครบพร้อมทุกอย่าง

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ maaogun

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 07:51:52 am »

ปกติครับผมมมมม...

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 01:38:58 pm »

ไม่แปลกเลยค่าาาา นี่ก็เลข 4 เหมือนกัน ไฟราคะยังครุกรุ่นอยู่เลย อยากทำอะไรเลยค่ะ ถ้ามันไม่ทำให้ใครเดือดร้อน

ออฟไลน์ nok45

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2020, 02:32:23 am »

ปกตินะค่ะ เราเอง 50+ กว่าแล้วยังมีอารมณ์และต้องการมากเลย 

ออฟไลน์ Jijee

• พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2020, 05:04:48 pm »

มีค่ะ เลข 4 ก็มีอารมณ์อยู่ค่ะ confirm