คนโสดช่วงนี้กักตัวของขาด ระบายออกยังไงกันบ้างคะ

หัวข้อ: คนโสดช่วงนี้กักตัวของขาด ระบายออกยังไงกันบ้างคะ  (อ่าน 3607 ครั้ง)

ออฟไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เชื้อว่ามีหลายคนนะคะ ไม่ได้อยู่กับแฟน หรือเป็นโสด แต่ที่ผ่านมาก็มีนัดบ้าง กิํกบ้าง
ช่วงนี้สถานการณ์ไม่ปกติ นัดลำบาก ของขาด แก้ขัดยังไงกันบ้างเอ่ย

Facebook Comments

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

อึดอัดอยากมากๆ ทำได้อย่างเดียวตอนนี้ ช่วยตัวเองไปยาวๆ
อึดอัดอยากปลดปล่อยพร้อมๆกันแอดมาคุยกันนะครับ

ออนไลน์ Atnight2018

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ช่วยตัวเองโลดเลยครับช่วงนี้ ไม่ค่อยกล้าออกไปไหนเลย กลัวติดแล้วต้องเปิดเผยไทม์ไลน์ อิอิ

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออนไลน์ TOPING

• *

ว่าวเอาครับ จขกทช่วยตัวเองทุกวันไหมครับ

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ว่าวเอาครับ จขกทช่วยตัวเองทุกวันไหมครับ
เกือบทุกวันเลยค่ะ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

ใช้ของเล่นวนไปค่ะ แต่ยังดีช่วงนี้ไม่อยากมาก แต่เสียดายไม่ได้จัดปิดท้ายก่อนมีเคอฟิวส์อ่ะนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เพิ่งไปจัดกับน้องที่ดูแลมาเมื่อวาน จากที่ไม่ได้ไปเอากันเป็นเดือน

น้องอยากมากบอกไม่กลัวโควิท แต่กลัวอด 5555

โดนจัดจนหมดน้ำเลย ที่ผ่านมาก็กลัวโควิท แม่ไม่ให้ออกมา

ก็ป้องกันพกทั้งเจลล้างมือ แอลกอฮอร์เช็ดทุกอย่าง

บอกว่าช่วยตัวเองแล้วไม่มัน

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

แค่แวะมาทักทายครับ  สวัสดีครับ

ออฟไลน์ heeyaimak

• *

ดูหนัง18+ แล้วก็เลี้ยงน้องจ้า เลี้ยงจนน้ำเยิ้มเลย
ไม่มีเว็บดู แนะนำเว็บนี้จ้า ไม่มีโฆษณากวนใจ >> https://หนูเสียว.com

ออฟไลน์ Tomorrow Never Died

• *

ผมก็ช่วยตัวเองนะครับ และโฟนผ่านวีดีโอคอลกับแฟน

ออนไลน์ k123

• *

ดูหนังโป้ครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

ใช้จิ๋มกระป๋องครับ แฟนเก่าซื้อให้ตอนคบกันเพราะความต้องการทางเพศผมสูงกว่าเค้า พอคบกับแฟนปัจจุบัน เค้าซื้ออันใหม่ให้ ดีกว่าของแฟนเก่า 555

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

สามีเสียไปนานแล้ว พอดีหนุ่มรุ่นน้องแวะมาเยี่ยมเลยแอบจัดไปช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาค่ะ ถือโอกาสกักตัวด้วยกัน อิอิอิ... โล่งสบายตัวเลยค่ะ

ออฟไลน์ sexguy

• *

นัดนวดกับลูกค้าประจำบ้างครับ ฟินกันไป