คุณเคยมีประสบการณ์เซ็กที่น่าอายที่สุดกันไหม

หัวข้อ: คุณเคยมีประสบการณ์เซ็กที่น่าอายที่สุดกันไหม  (อ่าน 2927 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยู่บ้านว่างๆ เบื่อมาแชร์เรื่องน่าอายขำๆของตัวเองกัน
ของผมที่อายที่สุดคือตอนอายุประมาณ 25 นัดเสียวกับครูสาวใหญ่วัย 40 ที่คุยกันยังไม่เคยเจอตัวจริงๆ พอมีโอกาสก็เปิดโรงแรมเอากัน คือตอนนั้นผมก็เป็นเสือปืนไวอยู่แล้ว เวลาจะนัดเย็ดใครผมจะชักว่าวไปก่อนรอบนึงเพื่อให้เสร็จช้าแล้วมันก็ได้ผลมาทุกครั้ง แต่ครั้งนี้มันกระทันหันมาก ผมเลยไม่มีโอกาสได้ชักว่าวเอาน้ำออกก่อนเหมือนเคย แล้วครูสาวใหญ่คนนั้นก็ไม่รู้ว่าอดอยากมาจากไหน ขึ้นคล่อมผมทั้งชุดข้าราชการบดบี้ตรงควยผม ไม่ถึง 5 นาทีผมทนไม่ไหวน้ำแตกคากางเกงใน แต่ผมไม่กล้าบอกว่าเสร็จแล้ว แต่เจ้แกดันล้วงไปจับควยผมเลยรู้ว่าผมน้ำแตกแล้ว เค้าก็แซวผมใหญ๋เลยผมอายมาก อายจนแทบแทรกแผ่นดินนี้ แต่เค้าก็ดีนะชวนผมไปอาบน้ำก่อนแล้วค่อยมาต่อกันอีกรอบ

Facebook Comments

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *

Re: คุณเคยมีประสบการณ์เซ็กที่น่าอายที่สุดกันไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2020, 08:47:07 pm »

อยู่บ้านว่างๆ เบื่อมาแชร์เรื่องน่าอายขำๆของตัวเองกัน
ของผมที่อายที่สุดคือตอนอายุประมาณ 25 นัดเสียวกับครูสาวใหญ่วัย 40 ที่คุยกันยังไม่เคยเจอตัวจริงๆ พอมีโอกาสก็เปิดโรงแรมเอากัน คือตอนนั้นผมก็เป็นเสือปืนไวอยู่แล้ว เวลาจะนัดเย็ดใครผมจะชักว่าวไปก่อนรอบนึงเพื่อให้เสร็จช้าแล้วมันก็ได้ผลมาทุกครั้ง แต่ครั้งนี้มันกระทันหันมาก ผมเลยไม่มีโอกาสได้ชักว่าวเอาน้ำออกก่อนเหมือนเคย แล้วครูสาวใหญ่คนนั้นก็ไม่รู้ว่าอดอยากมาจากไหน ขึ้นคล่อมผมทั้งชุดข้าราชการบดบี้ตรงควยผม ไม่ถึง 5 นาทีผมทนไม่ไหวน้ำแตกคากางเกงใน แต่ผมไม่กล้าบอกว่าเสร็จแล้ว แต่เจ้แกดันล้วงไปจับควยผมเลยรู้ว่าผมน้ำแตกแล้ว เค้าก็แซวผมใหญ๋เลยผมอายมาก อายจนแทบแทรกแผ่นดินนี้ แต่เค้าก็ดีนะชวนผมไปอาบน้ำก่อนแล้วค่อยมาต่อกันอีกรอบ
   ช่วงนี้เก็บตัวอยู่บ้าน จึงไม่มีประสบการณ์อะไรเล่าครับ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: คุณเคยมีประสบการณ์เซ็กที่น่าอายที่สุดกันไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2020, 09:38:55 pm »

แล้วมีโอกาสได้เจออีกไหมครับ

ออฟไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2020, 03:18:59 pm »

พาแฟนไปเอากันที่อาพาร์ทเม้นท์ ตอนนั้นอยู่กับพี่สาว

เสียงดังไปหน่อย โดนคนดูแลเชิญออก

ออฟไลน์ noo_ann

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2020, 07:13:39 am »

อาย...จนไม่กล้าเล่าค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ zakky

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2020, 04:14:01 pm »

เอากับแฟนอยู่ในหอ ดันลืมล็อคห้อง  ละเพื่อนเปิดห้องเข้ามาคือกำลังซอย ละแบบใกล้แตกมากๆๆแล้ว คือไม่สามารถหยุดได้อะ แตกในต่อหน้าเพื่อนไปเลย อายยย แฟนก็อายยมากก

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 01:33:30 am »

เคยไปออกรอบครั้งนึง.   สามีให้ช่วยกล่อมให้เมียสวิง ผมคุยกล่อมมาหลายเดือน จนเมียยอมออกรอบ  ออกครั้งเเรกผมดันอ่อนกลางทาง T_T.  สามีเขาช่วยพูดรักษาหน้าผมไว้  วันต่อมาออกอีกครั้งคราวนี้ฟินทุกคน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2020, 03:16:16 am โดย kuai6x7 »