แนะนำยี่ห้อถุงยางหน่อยครับ

หัวข้อ: แนะนำยี่ห้อถุงยางหน่อยครับ  (อ่าน 281 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pikachu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

แนะนำยี่ห้อถุงยางหน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 07:13:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมใส่ size 56 ปกติจะใช้ของ Durex รุ่น Comfort ผิวเรียบ ธรรมดาๆ ไม่ก็ Dual pleasure ผิวขรุขระหน่อยๆ ละโฆษณาว่าทำให้เสร็จช้าลง ซึ่งไม่รู้สึกถึงความต่างเท่าไร (ปกติเสร็จช้าอยู่แล้ว) ราคาตกชิ้นละ 20-30 บาท

ทีนี้พอมาลองตัวแบบบางของ Sagami 0.02 L แล้วติดใจในความบางเฉียบมาก รู้สึกถึงความอุ่นความแฉะความตอดรัด แฟนก็รู้สึกว่าคอหยักของหัวมันขรูดตอนซอย แต่ราคาตกชิ้นละ 60 นิดๆ ข้างกล่องเขียนขนาด 59 แต่โฆษณาบอกว่าเทียบเท่า 56 ไทย แต่ผมใส่จริงๆ แล้วมันคับๆ แน่นๆ เหมือน ตอนลองใส่ Okamoto XL ที่บอกว่า 54

อยากถามว่ามีตัวไหนบางๆ ที่เป็น 56 จริงๆ อีกไหมครับ แล้วถ้าถูกกว่านี้สักหน่อยก็ดี ขอบคุณครับ

Facebook Comments