ถ้าเราสอดใส่ประตูหลังผญ.โดยไม่บอกผญ.ก่อน เขาจะโกรธนานป่ะครับ

หัวข้อ: ถ้าเราสอดใส่ประตูหลังผญ.โดยไม่บอกผญ.ก่อน เขาจะโกรธนานป่ะครับ  (อ่าน 6871 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือกะว่า บอกผญ.ว่าเอาท่าหมาเถอะ พอเขาหันก้นให้ ก็สอดใส่ประตูหลังพรวดเลย สาวๆจะชอบหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

ถ้าครั้งแรกทำแบบนี้ เธอจะเจ็บและอาจจะโกรธมากนะครับ
จริงๆรวรบอกก่อน และลองใช่สารหล่อลื่นช่วย ในครั้งแรกๆ

.::Good Afternoon Massage ::. บ่ายนี้..เจอกันนะครับ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าผู้หญิงไม่เคยโดนประตูหลังมาพอสมควร แทบจะไม่มีทางพรวดเข้าได้เลยครับและเจ็บมากๆ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

โกรธแน่นอนครับ แล้วมันก็ไม่ได้เข้าง่ายขนาดนั้นด้วย 555

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

มันไม่ได้เข้ากันง่ายๆนะคับ..

บอกเธอก่อนนะ...

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

คือกะว่า บอกผญ.ว่าเอาท่าหมาเถอะ พอเขาหันก้นให้ ก็สอดใส่ประตูหลังพรวดเลย สาวๆจะชอบหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

คาดเดาว่าน่าจะโกรธนะครับ 555 มีอะไรก็น่าจะพูดจากันดีๆ ดีกว่า 

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Pikachu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

โกรธคับ...

ขนาดตอนนั้นแฟนผมตกลงอยากลองแล้วนะ ใส่เข้าไปแค่หัวแแล้วก็ถีบผมหงายเลย